31 Các câu trả lời

เค้าก็แฝงค่า ต้องให้แฟนตรวจด้วยค่ะ ถ้าแฟน ไม่มีอะไร ก็ไม่มีผลอะไรต่อลูกค่าา

VIP Member

บ้านนี้ก้เป้นค่ะ แต่แฟนใม่ใด้ตรวจค่ะเพราะเลิกกันใม่สามารถตามมาตรวจใด้

VIP Member

บ้านนี้ แม่เป็น พ่อไม่เป็น หมอบอกรอดูน้องคลอดค่ะอาจจะเป็นไม่เป็นก็ได้

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะทานยาที่หมอให้น้องคลอดมาปกติทุกอย่างค่ะ

VIP Member

บ้านนี้แม่เป็นพาหะ หมอจัดยาบำรุงให้กิน ตอนนี้ปกติดีนะค่า

เราเป็นจ้าแต่ของแฟนเราปกติค่ะ หมอเลยบอกว่าไม่เป็นอะไร

VIP Member

เป็นค่ะ พาหะ แต่ถ้าแฟนไม่เป็นส่วนมากจะไม่ติดลูกนะค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ วันพาแฟนไปตรวจต้องรอผลเลือดแฟนค่ะ

เป็นทั้งพ่อและแม่คะกังวนมากพอลูกออกมาก็ปกติดีคะ

VIP Member

ตรวจเจอเหมือนกันกัน แต่พ่อปกติไม่มีปัญหาอะไรค่ะ

Câu hỏi liên quan