5 Các câu trả lời

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ ของเราท้องแรกเหมือนกันรอฟังผลเลือด21เม.ย.นี้ ตื่นเต้นและลุ้นมากๆ

ขอให้ผลออกมาดีนะคะ 💕

ท้องแรกเหมือนกันค่ะแต่หมอบอกว่ามีความเสี่ยงเป็นดาวซินโดรวันนี้หมอเจาะน้ำคร่ำไปตรวจแล้ว

ไม่ต้องเครียดนะคะพอหมอเขาเจาะน้ำคร่ำหมอก็จะให้นอนรพ.1ชั่วโมงคะพอกลับบ้านมาก็ต้องนอนเฉยๆอย่าทำอะไรเลยคะ

รอผลน้ำคร่ำก่อนค่ะแม่ อย่าพึ่งหมดหวัง มีแม่หลายคนที่เจาะน้ำคร่ำแล้วปกติค่ะ

ขอให้เป็นข่าวดีนะคะแม่ ❤️✌️

สู้ๆนะคะคุณเเม่ บ้านนี้ก็รอผลเลือดอยู่เหมือนกัน 😊

เชื่อนกันค่ะ แม่

VIP Member

สู้ๆนะคะ แม่เป็นกำลังใจให้ค่ะ❤️