72 Các câu trả lời

บ้านนี้ปวดไปอาทิตย์นึงค่ะ ฉีดครั้งสองไม่ปวดมากแต่รู้สึกเจ็บกว่าครั้งแรก

ไม่ปวดเลยค่ะ ตั้งแต่เข็มแรก แต่จะรู้สึกล้าๆแขนไม่กี่ชั่วโมงก็หายคะ

เราปกติค่ะหมอบอกจะปวดมากวันที่2 แต่เราปกติไม่ปวดไม่เปนไรเลยค่ะ

บ้านนี้เข็มแรกปวดเป็นอาทิตย์เลยคะแต่พอเข็มสองปวดแค่สามวันคะ

Super Mum

บ้านนี้ไม่ปวดเลยค่ะ แต่พยาบาลบอกเกิน 4-5 วันให้กลับไปหาทันที

ผ่านมา2 เข็มแล้วจ้า บวม แดง เหมือนผึ้งต่อยเลย ปวดอยู่5-6วันจ้า

ของประมาณ3-4วันจร้าพยาบาลมือเบาด้วยไม่รู้เกี่ยวป่าวนร้า

แม่บ้านไหนเป็นบ้างค่ะหงุดหงิดด่าแฟนทุกวันเลย

ปวดมากแม่ บ้านนี้ฉีดยาเช้ามาทำงานปวดจงยกม่ขึ้นเลย

บ้านนี้ไม่มีอาการปวดเลยจ้า ขัดๆตอนโดนฉีดนิดหน่อย

Câu hỏi liên quan