296 Các câu trả lời

บ้านนี้ไปซาวตอน7สัปดาห์ค่ะพบตัวน้องแต่ยังไม่พบหัวใจแม่บ้านนี้รไปซาววันที่6อีกครั้งค่ะว่าจะได้ยินเสียงหัวใจน้องไม่

บ้านนี้เจอตอน9วีคน้องหัวใจเต้นปกติ พอ14วีค น้องหัวใจหยุดเต้น น้องบวมน้ำ หมอให้อมยาเอาออก ตอนนี้น้องมาใหม่ได้8วีคแล้วจ้า

เรา 1 ปีจ้า😊😊

8 วีคไปเช็คอีกทีนะคะ ตอน6วีค เราซาวด์เห็นเป็นไข่แดง แต่ของเพื่อนเห็นแต่ถุง แต่พอไปตรวจอีกเรื่อยๆก็มีน้องตาทปกตินะคะ

ตอนประมาน5 สัปดาห์ค่ะเห็นก้อนเลือดเเล้ว หมอนัดอีกที2อาทิตย์มาซาวใหม่ ไม่ต้องกังวลนะค่ะ เเล้วเเต่ท้อง ของคุณเเม่ค่ะ

บ้านนี้ตรวจว่าท้องก็ไปฝากเลย ตอนนั้นหมอซาวด์ในใบขึ้นแค่5w ไมเจอตัวน้องค่ะ หมอนัดอีกที่ตอน9wเจอน้องพร้อมหัวใจค่ะแม่

นี่ภาพที่ซาวครั้งแรก9w4dจ้า ปัจุบันเข้าwที่16แล้ว ซาวมาแล้วเห็นแขนขาสายรกสายสะดือหูจมูกตาปากแล้วดิ้นเก่งมากจ้า❤️❤️❤️

จ้าาา ขอบคุณมากนะค่ะ

6 วีคเราก็ไม่เจอ มีแค่ถุงเล็ก จนหมอเช็คเห็นกระแสเลือดเข้าไปเลี้ยงจนสบายใจว่าไม่ใช่ท้องลมค่ะ รอดูไปก่อนจ้า

รออีกหน่อยค่ะใจเย็นๆ อีกซัก2สัปดาห์น่าขะเห็นค่ะ ไม่งั้นต้องอันตราซาวทางช่องคลอดค่ะจะเห็นตั้งแต่2วัปดาห์😊

แม่ไม่ต้องคิดมากนะค่ะตอนเราไปซาวด์เจอแต่ถุงเหมือนกันมีกังวลอยู่ค่ะไปซาวอีกทีตอนนี้น้องเป็นตัวเลยคร้า

เราเคยตอนท้องแรกค่ะ WK 8 ยังหาไม่เจอเลย เสียใจมาก แต่ตอนนี้ท้อง 2 แล้ว เห็นตั้งแต่ Wk7 ค่ะ ตื่นเต้นมาก😍😍✌🏻✌🏻

Câu hỏi liên quan