12 Các câu trả lời

แม่ๆ ทานไข่ กับกล้วยน้ำว้า ทุกวันนะคะ ทางนี้ทานทุกวันตั้งแต่ตรวจ 4w ไม่เจอถุงตั้งครรภ์ กลับมาทานไข่กับกล้วยทุกวัน ไปตรวจอีกที 6wเห็นทั้งถุงตั้งครรภ์ตัวอ่อนและหัวใจเลยคะ อย่าคิดมากนะคะคุณแม่ 🩷

ตอนนี้6วีคกว่าแต่มีเลือดออกมาจะเป็นอะไรไหมค่ะแต่ไม่มีอาการปวดท้อง แม่ๆคนไหนเป็นบ้างค่ะ

ไปหาหมอนะคะอาจจะแท้งคุกคาม

ขอบคุณทุกคอมเมนท์นะคะ ตอนนี้เจอตัวอ่อนแล้ว ได้ยินเสียงหัวใจน้องเต้นแล้วค่ะ 6 วีค4วัน

ของเรา 6wk เห็นถุงตั้งครรภ์ เห็นตัวน้องแล้ว มีหัวใจแล้ว เต้นประมาณ100ครั้ง/นาที

พึ่งไปซาวมาท้อง 6สัปดาห์ เห้นหัวใจเต้นจางๆ ท้องที่สองค่ะ

5w5y เจอถุงตั้งครรภ์เห็นน้องแล้วค่ะ เเต่ยังเล็กมากๆๆค่ะ

7 วีคน่าจะเจอตัวน้องและหัวใจเต้นแล้วค่า รออีกนิดนะคะ

5week5dayยังไม่เจอน้องเหมือนกันค่ะ หมอนัดซาวด์อีกที ตอน9week

กังวลเหมือนกันเลนค่ะ 6wเจอแค่ถุง ขนาดไม่ตามเกรณอีก

ตอนนี้เจอตัวอ่อนแล้วค่ะ

บ้านนี้เห็นตอน6 สัปดาห์ค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

Câu hỏi liên quan