24 Các câu trả lời

บ้านนี้ 7 เดือนแล้วค่ะ น.น ขึ้นมา4โล น้ำหนักน้องที่หาหมอล่าสุด1600กรัม

บ้านนี้ก็ขึ้น4โลจ้า แต่น้ำหนักลูกตามเกณฑ์เลยไม่ได้เป็นกังวล

6เดือน เหมือนกันค่ะ น้ำหนักแม่ขึ้น4โล น้ำหนักน้อง776กรัมค่ะ

บ้านนี้7เดือนน้ำหนักขึ้นมา2.9โล ตามเกณฑ์ปกตินะค่ะหมอบอก

เรา4เดือนกว่า น้ำหนักขึ้น5โล หมอบอกน้ำหนักกำลังดีจร้า

ก่อนท้องหนัก52ค่ะ ตอนนี้หนัก58ค่ะ

ท้องได้6เดือนเหมือนกันน้ำหนักเกือบ10โลแล้วค่ะ

ลูกน้ำหนักดีจัง

บ้านนี้6เดือนแม่ขึ้น10โล น้ำหนักน้อง786g. คะ

กลัวนน.ลูกน้อยน่ะค่ะ

บ้านนี้4เดือนแล้วน้ำหนักไม่ขึ้นเลยจร้า

ขึ้นตามเกณฑ์ค่ะเยอะกว่าเกณฑ์เขาอีก

บ้านนี้4เดือนน้ำหนักขึ้นมา2โลค่ะ

เรา4เดือน​ยังไม่ขึ้นเลยค่ะ.. แอบกังวล

บ้านนี้32week น้ำหนักน้อง2230gแล้วจ้า