130 Các câu trả lời

นี้ก็กังวลเหมือนกัน 11w พบแค่ถุ่งตั้งครรภ์ หมอนัด.ซาวด์ ใหม่ตอน 12w 😭😭 ท้องแรกแท้ง ท้อง2ขอให้สมหวังด้วยยย เถอะะะ #อามีนๆๆๆ🤲🤲🤲🤲

ซาวตอน6wเจอหัวใจน้องเต้นคะ

ซาวน์ ตอน 7 วีค เจอแต่ถุงเหมือนกันจ้าาา ไม่ต้องกังวลนะคะ พักผ่อนเยอะๆ ทานอาหารที่มีประโยชน์ ดูแลตัวเองดีๆ ลุก เดิน นั่ง ระวังๆ ห้ามยกหนัก เดะน้องค่อยๆเจริญเติบโตเอง

เป็นกำลังใจให้ค่ะ เข้าใจความรู้สึกเลย 2 ครรภ์แรกเราเฟลท้องลม พบถุง ไม่พบหัวใจ พอครรภ์3 เรารอให้พ้น 12 w ค่อยไปฝากค่ะ น้องอาจจะกำลังเติบโตค่ะ รออีกนิด ขอให้สมปรารถนาค่ะ

นี่ซาวน์รอบที่3ถึงเจอตัวอ่อนค่ะ 8w 2ครั้งแรก ไม่เจอเครียดมาก กลัวต่างๆนาๆ คุนแม่ใจเย็นๆนะคะ ดูแลตัวเองดีๆ ทำใจให้สบายๆไว้ก่อนค่ะ เด่วไปซาวด์คราวหน้าก็เจอน้องแล้ว

ไม่ต้องกังวลนะคะ เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ตอนฝากท้อง7wก็ไม่เห็นน้อง ตกใจเหมือนกันค่ะทีแรก หมอบอกว่าน้องยังเล็กมาก นัดซาวน์ตอน12wค่ะ ก็พบน้องค่ะสมบูรณ์แข็งแรงดีค่ะ

เราครั้งแรกก็ไม่เห็นค่ะ6วีคเหมือนกัน คุณหมอนัดอีก1เดือน เจอพร้อมหัวใจเต้นแรง ตื่นเต้นดีใจสุดๆไปเลยค่ะ ไม่ต้องกังวลนะคะ รออีกสักหน่อยเจอน้องแน่นอนค่ะ🥰🥰🥰🥰

ไม่ต้องกังวลมากค่ะแม่ ตอนบ้านนี้ไปฝากครั้งแรกตอน7w ก็เห็นไปถุงเล็กหมอบอกน้องเล็กมาก ประเมินให้6w แต่เดือนถัดไปซาวดูลูกก็เข้าลูบตามเกณฑ์แล้วค่ะ

ไม่ต้องกังวลนะคะแม่ บ้านนี้ก็ไปซาวน์ตอน5วีคนิดๆเจอแต่ถุงตั้งครรภ์ ผ่านมา1เดือนวันก่อนหมอนัดไปซาวน์น้องมาให้เห็น พร้อมหัวใจเต้นรัวๆเลยค่า🥹❤️

VIP Member

ไม่ต้องกังวลค่ะเราก็ไม่เจอน้องเพราะเล็กมกๆ​ อารมดีมีความสุข​ เข้าไว้​อีก2สัปดาห์​เจอเเน่นอน​ ตอนนร้ของเรา​24weekเเล้ว​ เตะเเม่ทีฉี่จะราดเลย555

ตอนแม่ซาว6วีคซาวทางช่องคลอดเจอถุงตั้งครรภ์2ใบแต่เหมือนไม่มีตัวอ่อนหมอนัดอีก1เดือนวันที่18นี้ไปหาหมออีกครั้งค่ะรอลุ้นจะได้น้องแฝดหรือไม่

Câu hỏi liên quan