50 Các câu trả lời

บ้านนี้กินนมแม่1เดือนแล้วต่อด้วยนมผง ดูแลคค่ะ น้องถ่ายทุกวัน วันล่ะ1-2ค่ะ ฮึเหลวไม่แข็งค่ะท้องไม่อืดด้วย 2เดือน25วันแล้วค่ะ

24 วันเหมือนกันค่ะกินนมผง+นมแม่เหมือนกันแต่ส่วนมากจะกินนมแม่มากกว่าค่ะน้องกินนมผงเอนฟาเเล็ค 1 ค่ะถ่ายวันละ1ครั่งปกติค่ะ

น้องได้27 วันค่ะ กินนมผง Hi-Q + นมแม่ เนื่องจากน้ำนมแม่มาน้อย พยายามกินน้ำขิง หัวปลี น้ำอุ่นก็ไม่เพิ่มขึ้นให้เลย

กินนมผงส้ะส่วนมากตั้งแต่เกิดจ้า นมแม่ไม่ค่อยมีและน้องก็ไม่เข้าเต้า😂ตอนนี้ 1 เดือน 12 วัน #ถ่ายปกติทุกวัน

11 วันแล้วครับมีเสริมนมผงบางมื้อ ส่วนใหญ่นมแม่ แต่ตอนนี้หัวนมแม่แตกสงสัยจะได้กินนมผงครับ

2เดือน7วัน นมแม่ผสมนมผง ดีจี1 ถ่าย2วันครั้งค่ะ แม่ๆแนะนำหน่อยค่ะ นมผงแบบไหนถึงจะถ่ายทุกวัน

ไตเติ้ลคับ 2เดือนกับอีก12วันกินนมแนนผสมนมแม่นมแม่มีน้อยสุดๆแต่ลูกถ่ายวันเว้นวันนะค่ะ

อายุ24วัน กินs-26สูตร1กล่องม่วงสลับกับนมแม่ขับถ่ายปกติดีจ้า น้ำหนักน้องก็ขึ้นดีด้วย🥰

อายุ 14วัน อาทิตย์แรกนมผง+นมแม่คร้า ตอนนี้นมแม่ล้วนแล้วจร้า ถ่ายทุกวันวันละ2-3รอบคะ

VIP Member

บ้านนี้ถุกกับไอคิวคะ กินนมผงตั้งเเต่เกิดนมเเม่มาน้อยกินนมแม่ถึงเเค่4เดือน

Câu hỏi liên quan