21 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันค่ะมีอาการเบื่ออาหารมากๆปกติจะกินเก่งสุดๆ😩

ค่ะเป็นคนที่กินเก่งเหมือนกันค่ะแต่มาไตรมาส3กินไม่ค่อยได้เลย

เป็นค่ะ แต่ต้องกินยา3เวลาเลยต้องฝืนกินค่ะ กินนิดๆก้อิ่มค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแม่บ้านนี้จะเบื่อๆอาหารตอนเที่ยง

เหมือนกันค่ะตอนเที่ยงไม่กินข้าวเลย

VIP Member

บ้านนี้เป็นค่ะ แนะนำให้แบ่งย่อยมื้อเอาค่ะ

ตอนเที่ยงเบื่อคะ แต่เช้าเย็นทานได้คะ

เหมือนกันค่ะตอนเช้าทานได้นิดหน่อยแต่ตอนเที่ยงไม่ค่อยหิวเลย

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ แทบไม่หิวเลยค่ะ

จิงค่ะ ไม่อยากกินอะไรเลย

TapFluencer

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแม่

บ้านนี้อยากกินแต่มาม่า

เบื่ออาหารเที่ยงมากค่ะ​

ใช้แล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan