6 Các câu trả lời

อ่าวแม่หมอพิมพ์มีน้องแล้ว☺️❤️ เป็นอาการปกตินะคะผ่านช่วง12 weeks จะดีขึ้น แล้วแต่คนคะ พี่พิมพ์แต่ของหนูพึ่งหายตอน24วีคตอนนี้จะ30วีคแล้วก็มีบ้างไม่ได้หายขาด นะคะพักผ่อนเยอะๆ ถ้ายังกินข้าวได้ก็ดีเลยคะถือว่ายังแพ้น้อย ท้องนี้ได้ลูกชายกินข้าวกับสามีไม่ได้เลยคะอ้วกเหม็นสามี

5week แล้วจ้า555 ทานข้าวได้ปกติ แต่ว่าเวียนหัวจ้า

เราเป็นทุกวันช่วง2เดือนแรกพร้อมอ้วกทุกเย็นตอนอาบน้ำคะไป ร.พ บ่อยจนพยาบาลถามเวียนอีกแล้วหรอ.

ปกติคะคงเป้นเพราะแพ้ท้องแม่บ้านนี้ก้อเป้นคะ แพ้หนักมากเวัยนหัวตลอดออกข้างนอกแทบไม่ได้

เป็นเหมือนกันค่ะ นอนก็วูบ นั่งก็วูบ

ปกติค่ะ เปนอาการแพ้ท้อง

แพ้ท้องหรือเปล่าคะ

Câu hỏi liên quan