9 Các câu trả lời

ปกติค่ะ บ้านนี้ก็ท้อง2 เหมือนกันท้องก็ยังไม่ออกถ้าไม่ติดเข็มกลัดคือไม่รู้เลยว่าท้องชอบมีคนทักว่าท้องเล็กแต่น้ำหนักลูกตามเกณฑ์ท้องแรกก็แบบนี้แต่คลอดออกมาน้องก็ตัวใหญ่นะคะแต่แม่ตัวเท่าเดิม

เราไส่กางเกงยีนส์ขากระบอกได้อยู่เลย ไส่ไปทำงานตลอด คนที่รุ้ก็ทักบ่อยว่าไม่่ไส่ชุดคลุมสักที ก็เราสดวกแบบนี้ ท้องยังไม่ใหญ่

บ้านนี้ท้อง3ก้อยังไม่ออกจ้าแม่เหมือนกินข้าวอิ่มอยู่เลย

ทางนี้16วีค5 วัน เวลายังไม่กินอะไรก็ป่องหน่อยๆค่ะเเม่🤣

บ้านนี้16วีค ท้องยังไม่ออกเลยค่ะ ท้องเเรก

ส่วนเรา6เดือน ยังไม่เห็นเลยค่ะ

บ้านนี้เป็นเหมือนกันคะ

บ้านนี้เริ่มออก15วิกค่ะ

14แล้วเริ่มออกแล้วคะ

Câu hỏi liên quan