176 Các câu trả lời

แม่บ้านนี้ในแอปไม่ตรง กับที่หมอบอกเลยค่ะ. หมอบอก26วีคแล้ว. แต่ในแอป24+6ค่ะ. งงๆยุ่เหมือนกันค่ะตกลงกี่วีค😩

แม่ลองตั้งวันกำหนดคลอดใหม่น่ะค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะแม่ อายุครรภ์เท่ากันเลย บ้านนี้ผู้หญิงจร้า

งง กับกำหนดคลอดมาก 27 ธันวาคม 2019 ดูโพสต์แล้วก็ไม่กี่ชั่วโมงเอง

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยจ้าคุนแม่บ้านนี้ได้ผชเหมือนกันจ้า

ทำไมในภาพกำหนดคลอด ธ.ค 2019 ล่ะคะ โพสนร้นานแล้วหรือป่าว ??

6week ค้ะ สมใจมากกก อยากมีมานานแล้วเพิ่งจะติด😂

VIP Member

19 +4 จ้ายังไท่เห็นแต่หมอและทุกคนเดาว่าผชค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะธันวาคมวันเดียวกันด้วย

คลอดง่ายๆน่ะค่ะปลอดภัยทั้งแม่และลูกค่ะ

29 เหมือนกันค่ะ ผช กำหนดวันเดียวกันแน่เลย

37w5d ค่ะ กำหนดคลอด18ตุลานี้ ลูกสาวค่ะ 😍