6 Các câu trả lời

แม่บ้านนี้ก่อนท้องหนัก63.4ตอนนี้26wหนัก64.4เองค่ะหมอบอกน้องน้ำหนักตามเกนฑ์(แม่บ้านนี้แพ้ตั้งแต่ยังไม่รุ้ว่าท้องจน4เดือนตอนนี้ดีขึ้นแล้ว+แม่เป็นเบาหวานด้วย)แม่ไม่ต้องกังวลนะคะขอแค่น้องน้ำหนักตามเกนฑ์ก้โอเคแล้ว

ขอบคุณคะเเม่

ถือว่าออกเยอะอยู่นะคะ เรา 25wเล็กกว่านี้อีกค่ะ มีแต่คนทักว่าท้องไม่ออกเลย 😂 ก่อนท้องเราหนัก 47 ตอนนี้ 49 เองค่ะ 😂

คุณเเม่หุ่นดีมากเเน่เลย ท้องไม่ค่อยออก 🙏🩷

TapFluencer

น้ำหนักน้องตามเกณฑ์คือปกติค่ะ ยึดลูกแค่นั้นเลย ท้องเล็กไม่เป็นไรค่ะ ดีอีกที่ไม่ต้องอ้วนหลังคลอด 🤣🤣

ขอบคุณคะ น่าจะอยู่ที่รูปร่างเเม่ๆด้วยตัวเล็กคะ5555

23วีคเหมือนกันค่ะ บ้านนี้หนัก54 น้ำหนักลูกตามเกณฑ์ แต่นมอิแม่ล้ำท้องอีกค่ะ555555555

เเข็งเเรงๆนะคะเเม่

บ้านนี้น่าจะลดยากหลังคลอด ขึ้นมา9โลแล้ว หัวจะปวด

โห่วเเม่เดี๋ยวก็ลดจ้า เเข็งเเรงๆนะคะเเม่

23วีคเหมือนกันค่ะ ก่อนท้อง53ตอนนี้60แล้วค่ะ

เเข็งเเรงๆนะคะคุณเเม่❤️