39 Các câu trả lời

ทีมเดียวกันเลยค่ะ อยากได้ลูกสาวไว้จับแต่งตัว แต่ได้ลูกชาย สมใจคุณพ่อ

ใช่ค่ะ อีพ่อดีใจมากเลย 😆

ท้องแรก ผญ. ท้องสอง ผช. ค่ะ กำหนดคลอด 3มีนา บ้านนี้ก็ชอบเด็กผญ. อิอิ

ได้ผู้หญิงค่า ชอบแต่งหน้าแต่งตัวมากไม่ปล่อยให้ตัวเองโทรมเลย😊

บ้านนี้ผู้ชายจ้า ถูกใจมากๆ ถ้าอีกคนก็หวังอยากได้ผู้หญิง😆😆

บ้านนี้บอกคนเดียวพอ 5555

ทีมมีนาได้ผู้ชาย ใจอยากได้ผู้หญิงเพราะอยากจับลูกแต่งตัว😂

คนแรกยังไม่คลอดเลยค่ะ5555 พ่อบอกคนเดียวพอ

ได้ผู้หญิงค่ะ มีพี่ชายแล้ว1คน พอดีปิดอู่เลยค่ะ😁 กำหนด4มีนา66

ได้ชายหญิงเลย บ้านนี้พ่อบอกคนเดียวพอ555

บ้านนี้ ท้องคนแรกใด้ลูกชาย ตอนนี้ท้องคนที่3 ผู้หญิง2เลยค่ะ

ใช้ค่ะ😊😊

กำหนด18มีนา66ค่า บ้านนี้ผู้หญิงสมใจคุณแม่มากๆฟเลยคะ🥰

บ้านนี้อยากได้ผช. แต่ได้ลูกสาวค่ะ แต่ยังไงก็รักค่าา 😍

เพศไหนแม่ก็รักเหมือนกันค่ะ 😊

ได้ผู้ชายเหมือนกันเลย ใจอยากได้ผู้หญิงมาก #ทีมมีนา