51 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันเลยค่ะตอนนี้ทรมานสุดๆเลยค่ะควรไปหาหมอดีไหมค่ะ

เข้า7เดือนแล้ว​ เป็นเหมือนกันเลยค่ะ​ ขยับตัวทีร้าวไปทั้งตัว

ร้าวระบมมากค่ะ ตอนกลางคืนก็ลุกฉี่บ่อย เดินก้าวขาจะไม่ออก

ทรมานมากช่วงนี้ ทนเอาค่ะ อีกเดือนก็คงได้เจอกันแล้ว😁😁

เป็นเหมือนกันคะ ลุกก็โอ้ยยยย นอนก็โอ้ยยย ทรมานที่สุด

ปวดมากเหมือนกันค่ะ ทรมานสุดๆเข้าห้องน้ำก็บ่อยมากๆ

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ พลิดตัวลุกเดินลุกนั่งก้อเจ็บค่ะ

บ้านนี้27W ก็เริ่มจะเจ็บแล้วค่ะ แต่ท้อง2 นะค่ะ

เกมือนกันเลยค่ะนี่เข้า9เดือนแล้วปวดมาก

36+2 บางครั้งปวดขาจนชาไปหมดทั้งขาเลยค่ะ

เป็นค่ะทรมานทุกการเปลี่ยนท่าทาง

Câu hỏi liên quan