16 Các câu trả lời

ซูโดมั้ยคะ เห็นเพื่อนๆใช้กันค่ะ แต่ทางทีดี เปลี่ยนเพิสให้น้องบ่อยๆอย่าโรยแป้งนะคะ

ชูโดว้ครีมคะทาทุกครั้งที่เปลียนแพมเพิส บ้านนี้ใส่แพมเพิส 24ชั่วโมงไม่มีแพ้เลยคะ

บ้านนี้ใช้ครีมศรีจันทร์เบบี้ทาก่อนใส่แพมเพิร์สทุกครั้งค่ะ

VIP Member

แม่บ้านนี้ใช้บีแพนเธนค่ะ ใช้ทุกครั้งหลังเปลี่ยนแพมเพิส

บีแพนเทน แป้งนิวบอร์น ที่สำคัญหยุดในแพมเพิสก่อนค่ะ

VIP Member

เปลี่ยนแพมเพิสที่เป็นออแกนิค​ เปลี่ยนเพิสให้บ่อย​

ใช้sudocream ค่ะ เเละก็พยายามเปลี่ยนเพิสทุกๆ2-3ชม.

แพ้แพมเพิ่สก็ต้องงดใส่ให้น้องนะคะแม่

ใช้ครีมศรีจันทร์เบบี้คะแม่

ลบ้านนี้ใช้บีแพนเธนค่ะ

Câu hỏi liên quan