25 Các câu trả lời

แม่บ้านนี้ไม่ขึ้นสัก กก. เลยคะ ตอนนี้ 26วีคแล้ว น้องน้ำหนัก 960กรัมคะ ตอนไม่ท้อง 57กก. ตอนนี้ก็ 57กก.คะ

จริงหรอคะเหมือนบ้านนี้ตอนท้องแรกเลยค่ะ 24 สัปดาห์น้องได้ 690 กรัมเหมือนกันเลยค่ะตอนคลอดน้องได้ผ่าคลอดน้ำหนักแค่ 2690 กิโลเองค่ะแต่น้องแข็งแรงดีค่ะ

14วีค แม่ นน ขึ้นมา 6โลเลยค่ะ ไม่มีอาการแพ้อะไร กินได้ทุกอย่างเลย เจริญอาหารมากก😂😂😂

ดีจังเลยค่ะตอนแม่ท้องแรกๆแพ้มากเพิ่งจะหายแพ้ตอน 4 เดือนนี้เองจ้า

ดีจัยด้วยจ้าอยากลุ้นลุกสาวเหมือนกันทางนี้25สัปดาห์แล้วยังซาวไม่เห็นเพศเลยค่ะ😊

ท้องแรกแม่บ้านนี้ก็ไม่รู้เพศเหมือนกันจนคลอดได้ลูกชายค่ะ

แม่บ้านนี้ 21 สัปดาห์ ได้ผู้หญิงคร้า น้ำหนักน้อง 480 กรัม น้ำหนักแม่ขึ้น2กิโลนิดๆค่ะ

เหมือนแม่บ้านนี้เลยจ้าน้ำหนักขึ้น 2 โลเหมือนกันได้น้องผู้หญิงน้องน้ำหนักตัว 420 กรัมจ้าดีใจมากน้องแข็งแรงดีได้น้องผู้หญิงด้วย♥️♥️

29w2d น้ำหนักน้อง 1400 ค่ะ น้ำหนักแม่ขึ้นมาทั้งหมด 3 โลค่ะ

1,400 ถือว่าไม่เล็กนะคะแม่ดีมากเลย😘😘

21 weekบ้านนี้ 521 กรัมแต่แม่น้ำหนักขึ้น4-5โลเลยค่ะ😅😂

น้ำหนักตัวน้องดีมากเลยค่ะเหมือนแม่ท้องแรกตอนท้อง 6 เดือนน้ำหนักน้อง 690กรัมเลยค่ะ😍😍

21w 430กรัม แต่อิแม่ขึ้นมาตั้ง4-5กิโลค่ะ😂

บ้านนี้ขึ้นแค่ 2โล เองจ้าแต่น้องน้ำหนักตัวดีอยู่ดีใจจังพ่อแม่ท้องไม่ออกเลย มีแต่คนทักว่าท้องเล็กมาก ถึงแม้จะเป็นท้องที่สองแล้ว

20 วีค ขึ้นมา 4 โลค่ะ นน ลูกชั่งตอน 19 วีค ได้ 251 ค่ะ

บ้านนี้แม่คุมน้ำตาลด้วยค่ะ ทานไรได้ไม่มากกลัวน้ำตาลขึ้น 😆😆

32w2200g ส่วนนนแม่ขึ้นมา5โลค่ะ ทีม02สิงหาค่ะ

น้องก็น้ำหนักตัวดีแม่ก็ขึ้นมาแค่ 5 โลเองดีจังเลยค่ะ

บ้านนี้กลืนน้ำตาลวันที่25 นี้ค่ะ แอบลุ้น

ใช่ค่ะลุ้นมากเลยคุณหมอบอกจะเจาะน้ำตาลล้วนเป็นเดือนๆเลยดีที่ไม่มีค่าเสี่ยงเป็นเบาหวานจ้า

Câu hỏi liên quan