69 Các câu trả lời

VIP Member

เรารู้สึกว่าท้องตอดๆตอน 12w ไปซาวเห็นน้องดิ้นเก่งมากเลยค่ะ ตอนนี้ 16w แล้ว ตอนที่เราหลับแฟนเห็นท้องกระตุกๆบอกลูกดิ้น เราเลยสังเกตุเห็นเหมือนกัน ท้องแรกตื่นเต้น 555555

อ่าวหราค่ะ เสียดายจังที่ดูไม่ได้😂

ของเค้าดิ้นแล้วนะคะ 21 วีค บางคนท้องหนาอาจจะยังไม่รู้สึกในช่วงนี้อาจจะต้องรอไปอีกสักเดือนค่ะของเค้าดิ้นเก่งยิ่งกินอิ่มยิ่งดิ้นค่ะ โก่งตัวด้วยค่ะ

VIP Member

น้องดิ้นแล้วค่ะ แต่แม่อาจไม่รู้สึก ขึ้นอยู่กับสภาพหนังหน้าท้องแต่ละคน บ้านนี้20w2d พึ่งจะรู้สึกดุ๊กดิ๊ก หรือแทบจะไม่รู้สึกเลยค่ะ😅😅

ดิ้นแล้วจ้า แต่จะดิ้นสม่ำเสมอตอน 28w ความรู้สึกของแต่ละคนไม่เหมือนกันค่ะ บางคนช้า บางคนเร็ว

บ้านนี้น้องดิ้นตั้งแต่20วีคเลยคะ แต่ถ้าตอลๆตั้งแต่18-19วีคคะ ช่วงกลางคืนจะบ่อยหน่อยคะ

VIP Member

บ้านนี้21+5 รุ้สึกว่าตอดบ่อยขึ้น กว่าเดิม ถี่กว่าค่ะ ยังไม่รุ้สึกว่าดิ้นแรงๆค่ะ

ดิ้นแล้วนะ แต่แล้วแต่คนบางคนดิ้นเบาๆ บางคนแค่ตอดอยู่ บางคนดิ้นเก่งแล้ว

ดิ้นแล้วน้ะค่ะ..ถ้ายังไม่รู้สึกลองเอามือวางบนหน้าท้องดูจะรู้สึกน้ะค่ะ

VIP Member

ของเราเริ่มตอดตั้งแต่ 12w ตอนนี้ 20w แล้วตอดบ่อยและแรงขึ้น ยังไม่ดิ้นเลยค่ะ

ช จ้าแม่ ท้องแรก แต่แม่อยากได้ ญ 🤣🤣🤣

เท่ากันค่ะ ดิ้นแล้วเริ่มดิ้นตลอดทั้งวัน เวลาหิว เวลาอิ่ม เวลานอน😪😪

Câu hỏi liên quan