22 Các câu trả lời

แม่บ้านนี้อายุ 40 อายุครรภ์ 11 สัปดาห์ ตรวจเลือด ตรวจเบาหวานแล้วปกติ แต่เป็นพาหะธารัสซัเมีย แต่ยังไม่ได้เจาะน้ำคร่ำ ไม่รู้ว่าหมอจะให้เจาะรึป่าว นัดอีกทีวันที่ 1 ส.ค. นี้ค่ะ แอบลุ้นเหมือนกันค่ะว่าจะต้องรึป่าว กลัวเจ็บด้วย

ขอบคุณมากค่ะ

อายุ 42 เท่ากันเลยค่ะ ของเราท้องแรกด้วย ตอนนี้ 20 วีคค่ะ กว่าจะผ่านแต่ละด่านลุ้นกันสุดๆ เราเจาะเลือดตรวจโครโมโซมแล้ว น้องปกติได้ลูกสาวจ้า เดือนหน้าเตรียมเจาะเลือดตรวจเบาหวานเหมือนกัน สู้ๆไปด้วยกันนะคะ😊

ของเราหมอนัด 18 สิงหาจ้า ผลเป็นไงเดี๋ยวมาเล่าให้ฟังนะจ๊ะ🙂

ยินดีด้วยค่ะ.คุนแม่40หมอเจ่าะเลือดตรวจนิฟตี้หมอนัดฟังผล5.สิง.ค.แอบกังวลนิดนึงค่ะ.แต่ก็พยายามไม่คิดมาก..สวดมนต์ไหว้พระก่อนทุกคืน.😊😊😄ให้ทุกอย่างผ่านไปด้วยดีคะแม่.😅😅

ขอให้เป็นวันที่มีความสุขมากๆนะคะ 😍😍😍

ดีใจด้วยค่ะ บ้านนี้ก็เคยลุ้นผลตรวจ NIPT เหมือนกัน มือสั่นไปหมดตอนเปิดอ่านผล พอเจอว่าน้องโอกาสเสี่ยงน้อยมากก็น้ำตาไหลเลยค่ะ (บ้านนี้ได้ลูกสาว)

เข้าใจความรู้สึกเลยค่ะ ❤❤❤

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ก็เจาะนัดฟังผลวันที่ 6. ส.ค.นี้ แม่บ้านนี้ 39 ค่ะ รอลุ้นผลยุ่ค่ะ

หูย บ้านนี้ กำลังจะ 24 w ค่ะ อาหมอนัด 6 สิงหาคม ตรวจเลือดหาเบาหวาน 🐷🐷🐷

บ้านนี้. 39 ปี ท้องแรกเจาะน้ำคร่ำ/ตรวจเบาหวาน ผ่านฉลุยค่ะ. เอาใจช่วยนะคะ

ขอบคุณค่ะแม่

41แล้วค่ะท้อง4เดือน2สิงหานี้นัดเจาะน้ำคล้ำนอนไม่หลับกลัวผลออกมาค่ะ

ขอบคุณค่ะสาธุขอให้ผ่านจร้า

ดีใจด้วยค่ะแม่ บ้านนี้กังวลใจอยู่เหมือนกันฟังผลวันที่ 12 นี้ค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่

หลังจากนี้ก็ควบคุมน้ำตาลค่ะ จะได้ผ่านตั้งแต่รอบแรก 😊😊

😘😘😘🙏🙏🙏

ดีใจด้วยจ้าแม่ หายเครียดแล้วก็ดูแลเบบี๋ต่อเนาะ

🤘🤘🤘🤘