38 Các câu trả lời

เราใช้ baby oil ทาตัวตอนตัวเปียก ทำมานานละ เพราะเมื่อก่อนเป็นคนผิวแห้งมากแล้วใช้วิธีนี้ได้ผล จากนั้นโบกด้วยเจอเจ้น อัลตร้าฮีลลิ่ง ระหว่างวันใช้พาล์มเมอร์ นี่ว่าจะโบกนีเว่ยตลับน้ำเงินเพิ่มอีก เพราะเห็นว่าบางคนแตกลายช่วงโค้งท้ายๆ กันค่ะ

บ้านนี้ใช้แบบแม่เป๊ะเลยค่ะ ทั้งพรามเม่อร์ เบบี้ออยด์ ไอนิว นึกว่าจะรอดมาแตกโค้งสุดท้ายค่ะแม่ตอน35+2 น้ำตาจะไหล😂ดีที่แตกนิดเดียว3-4เส้นค่ะที่สะโพก😭

ฮือแอบเซ็งรอเลยค่ะ 😅😅

กำหนดคลอดเดือนพฤษภาคมยังไม่ได้ใช้อะไรเลยค่ะ เพราะท้อง2แล้ว. ท้องแรกแตกเรียบร้อยแล้วคะ😭

ถ้าหากทารอบแตกก็จางลงนะคะ ^^

วาสริน​ นิวเวียตลับสีน้ำเงินและใช้ไบโอ​ออยล์​ตัวเดียวกันคะ

พี่ใช้วาสลีนกระปุก ผสมกับนีเวียร์ตลับน้ำเงิน มันเหนียวๆดี🤣

กิ๊กไม่ชอบเหนียวๆอะ 555 อันนี้กิ๊กทาผสมเอา มันซึมไม่เหมือก

บ้านนี้บูตเตอร์ แบรนด์อีฟ 32+5 ท้องยังไม่แตกเลยจ้าา

มกราคมเหมือนกันจ้าา ✌️ ใช้เบบี้ออยล์กับโลชั่นเด็กคะ

18 มกราคม จ้า ^^

ใช้แค่ 2 ตัวนี้ค่ะ ตอนนี้ 8 เดือนแล้วยังไม่แตก

ใช้คู่นี้ เพิ่มนิเวียตลับน้ำเงินอีกอย่างจ้า

นีเวียบ้านนี้ไม่ค่อยพึงเท่าไหร่ สำหรับเราคิดว่ามันเหนียวไปนิดค่ะ 55

ใช้เหมือนกันค่ะแต่น้ำมันมะพร้าวจะดีกว่า

Câu hỏi liên quan