3 Các câu trả lời

บ้านนี้ที่ให้น้องดูดจุกหลอกเพราะน้องนอนยาก ต้องร้องงอแงก่อนถึงหลับได้ ก็หาจุกหลอกมาตั้งแต่เดือนกว่าแต่น้องไม่ยอมดูด เพิ่งเจออันที่ถูกใจเพิงจะดูดให้ตอน3เดือน วันแรกๆก็ดูดให้หลังมานี้ไม่ดูดให้แล้วค่ะ กลับไปงอแงก่อนนอนเหมือนเดิม ก็เลยเอาน้องนอนก่อนที่จะง่วงจัด

บ้านนี้เคยซื้อให้ใช้ตอนช่วง 2 เดือนค่ะ แรก ๆ เค้าก็ดูดดีค่ะ แต่ไม่นานเค้ารู้ก็ไม่ดูดจุกหลอกอีกเลย 555555

ลองดูนะค่ะ ถ้าใช้ในช่วงสั้น ๆ ก็พอช่วยค่ะ ที่เคยให้ใช้ก็อาการเดียวกันเลยค่ะ. ตอนนี้ได้ 10 เดือนแล้ว เค้าก็เริ่มบ่นเยอะแล้วค่ะ แต่ฟังไม่รู้เรื่อง 😅😅😅😅

บ้านนี้ใช้ตอน1เดือนค่ะแต่แอบกลัวว่าลูกจะเปนเพดานโหว่เลยไม่ค่อยให้ใช้เท่าไหร่ค่ะ

นั่นก้อเปนอีกเคสนึงคะแม่พอดีว่าตอนไปซื้อจุดหลอกให้น้องซื้อที่ร้านขายยาค่ะเภสัชเค้าแนะนำว่าไม่จำเปนไม่ต้องให้ใช้บ่อยค่ะเพราะน้องยังเล็กมากเดี๋ยวน้องจะเปนเพดานโหว่ค่ะอันนี้ก้อไม่รุ้ว่าจะจริงรึป่าว

Câu hỏi liên quan