129 Các câu trả lời

เหมือนกันเลยค่ะ เบ่งอยู่ 6รอบกว่าหัวจะออก พยาบาลกดท้องอีก2คน น้องออกมา 3240g

ดีใจด้วยนะค่ะ เรา38+2 ยังไม่มีอาการเจ็บท้องเลย รออยู่เมือนกัน😪

38+3 ยังเงียบไม่มีอาการอะไรเลยคะแม่ ขอให้น้องแข็งแรงนะคะ

VIP Member

น่าชังมากเลยค่ะแม่ เมื่อไหร่จะได้อุ้มแบบนี้บ้าง

น่าเกลียดน่าชังมากลูก ยินดีกับคุณเเม่ด้วยนะค่าา

VIP Member

ยินดีด้วยน้ะค้ะ ...น้องน่ารักน่าชังมากเลยค่ะ 😍

หนูกอดๆ ขอบคุณทุกคนนะคะ ที่เอ็นดูหนู 😍😍😍

ยินดีด้วยจ้าแม่ น้องน่ารักน่าชังมากเลยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะน่าเกียดน่าจังจังเลยตัวเล็ก

ยินดีด้วยจ้าา แข็งแรงทั้งแม่และลูกน่ะจ้า

Câu hỏi liên quan