26 Các câu trả lời

แพ้ท้องค่ะ แม่บ้านนี้ตอนไตรมาสแรก เป็นแบบนี้เลยคะ กินไข่ในโจ็กก็คือ้วก รู้สึกขนลุคที่นึกถึง ตอนนี้พึ่งเข้าไตรมาส 2 ต้มไข่แบบยางมะตูมกินเชยเลยคะ อยากกินมาก ต้มกินทุกวัน

เคยเป็นตอนช่วงแพ้ค่ะ รู้สึกเหม็นคาว ยิ่งไข่ดาวที่ไข่แดงไม่สุกนี่ ไม่ไหวเลย ทั้งที่ทุกทีจะชอบมาก แต่พอหยุดแพ้ ก็ทานได้เหมือนเดิม คนท้อง ทานไข่ดีนะคะ

เหมือนกันเลยค่ะ กินไม่ได้เลย คุณหมอก็บอกให้เราทานไข่ไก่เยอะๆ แต่เราทานไม่ได้ ก็เลยไม่กิน (ไม่รู้จะเป็นอะไรป่าว)

แพ้ท้องป่าวค่ะ เรากินนมไม่ได้ กับนึกถึงเซ็กส์ไม่ได้รู้สึกจั๊กจี้ไม่อยากมี ไม่รู้ใครเป็นบ้างแหยะอ่ะคะ 5555555555

แพ้ท้องค่ะ..ช่วงแรกๆนี่กินไม่ได้เลยค่ะ กินแล้วจะอ้วก ตอนนี้29w ทานได้บ้าง แต่ไข่ต้มเป็นฟองทานไม่ได้เลยค่ะ

เหมือนเราเลย. นึกถึงไข่ไก่ มันปู มันกุ้ง แล้วจะอ้วก จากมะก่อนชอบกินปูไข่ดองมากๆ

เราแพ้มันหมูแต่ก่อนกินบ่อยมาพอมีตัวเล็กไม่อยากมองเลย จะอ้วกอย่างเดียว 😊

บ้านนี้เห็นไข่แดงเค็มไม่ได้จะอ้วก ตั้งแต่เดือนแรกยันจะคลอดเลยจ้า

ของเรา..หมูปิ้งคะ จากที่ชอบมากๆตอนนี้กินไม่ได้เลยแค่เห็นก็จะอ้วก

นึกถึงกุ้งแล้วจะอ้วกค่ะ รู้สึกแค่ว่าเห็นกุ้งแล้วไม่อยากกิน

Câu hỏi liên quan