56 Các câu trả lời

เดี๋ยวพอนัดนี้หมอเขาจะตรวจภายในแล้ว​ ถ้าปากมดลูกเปิดก็จะแอดมิด​ แต่ถ้ายังอาจมีการเหน็บยาเร่งคลอด​ นี่39​week​ยังชิวๆ​ พอหมอตรวจปากมดลูเปิดแอดมิด​ แล้วคลอดเลย

39เหมือนกันมีมูกเลือดออกแต่ไม่ปวดท้อง ต้องไปโรงบาลไม่ค่ะ กลัวไปแล้วปากมดลูกไม่เปิดหมอไห้กลับบ้านอยากแตกแล้วค่ะ

แม่ไปหาหมอยังค่ะ ต้องไปน่ะคะถ้าแตกแล้วก็ยินดีด้วยอิจฉานิดๆ😂

พี่ๆปกติเด็กกลับหัวตอนกี่เดือนค่ะแปดเดือนยังไม่กลับเลยแล้วตัวแม่เสี่ยงเป็นเบาหวานด้วยเครียดมากคะแนะนําหน่อยค่ะ

31วีค กลับแล้วค่ะ

เหมือนกันจ้า39วีคยังเงียบเฉยแต่หมอนัดแล้วคะ1ต.ค.เจอกันห้องคลอดเลยไม่ปวดก้อต้องคลอดแล้วงานนี้😂

คลอดแล้ว 24/9/63 ที่ผ่านมา ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ ด.ช นันทภัทร คับผม น้องซันไบร์ท 👶🏻💓❤️

เหมือนกันเลยค่ะเหลือแค่10ใจนี้อยากคลอดมากๆเลยค่ะไปหาหมอปากมดลุกยังไม่เปิดรอต่อไป

กินสัปปะรดแล้วXกับสามี อันนี้ไม่ทะลึ่งนะเห็นในกลุ่มคนท้องเค้าบอกมา แต่เราเคยลองค่ะ

กินสัปปะรดเราก็ไม่แน่ใจค่ะส่วนกับสามีก็ไม่รู้ เราผ่าคลอดค่ะ40+3

บ้านนี้ 39+1 ยังเงียบอยู่เหมือนกันค่ะ แต่วันนี้หมอนัด ไม่รู้ว่าจะกระตุ้นให้มั้ย

39Wเงียบอยู่เลยกำหนดคลอด28กันยา มีเจ็บเตือนมา2ครั้งเเต่เจ็บจริงยังเงียบอยู่

บ้านนี้ก้อ 27ค่ะ เริ่มมีแค่อาการหน่วงๆแค่นั้นเอง เจ็บนิดๆแต่ของจริงยังไม่มีเลยค่ะ

39+1 มีมูกเลือดแต่ยังไม่ปวด ว่าจะไป รพ อยู่จ้า ใกล้จะแตกรึยังก็ไม่รู้😁

Câu hỏi liên quan