19 Các câu trả lời

ใช้แอปนี้เหมือนกันค่ะแต่บ้านนี้หยุดกินยาคุมเพราะคิดว่ามีลูกยากเลยใช้แอปนี้เชควันตกไข่ ความที่พ่อบ้านนี้อยากมีลูกมาก ก่อนประจำเดือนมา4 วันซื้อที่ตรวจขึ้นมา2ขีดจาง บ้านนี้หยุดกินยาคุม3 อาทิตย์ติดเลยค่ะ

เคยใช้แอพนี้เป็นปีๆเหมือนกันค่ะ แต่เป็นคนไข่ไม่ตกตามวัน เราเลยใช้วิธีซื้อที่ตรวจไข่ตกมา พอตรวจว่าไข่ตกปฏิบัติภารกิจคืนนั้นก็มาเลยค่ะ

ช่วยได้เลยค่ะ ตอนแรกเรานับเองแล้วรู้สึกว่าเครียดเกินไป แต่มีแอปนี้ พอถึงเวลาเราก็ทำกิจ ได้ผลนะ อีก 14 วัน หรือวันที่เมนขาด ก็เริ่มตรวจได้ค่ะ

พยายามออกกำลังกาย กินอาหารดีๆ ไม่ต้องเครียดมาก จะติดง่ายขึ้นค่ะ เอาใจช่วยนะคะ

เราก็ใช้แอปนี้ค่ะ xxวันแบบนี้เหมือนกัน หยุดxก่อนไข่ตก1วัน แล้วxวันไข่ตกและหลังไข่ตก1วัน ตอนนี้อยุ่ในพุงจะ7เดือนแล้วค่ะ

เราก็ใช้แอฟ นี้อยู่นับวันไข่ตกแต่พอวันไข่ตกมีอะไรกับแฟนยังไม่ติดน้องเลยน่าจะเป็นบางคนก็ใช้ได้ผลคะ

ใช้แอปนี้เหมือนกันค่ะ มี❤️วันนเว้นวันกับแฟนค่ะ ไม่ตรงวันไข่ตก แต่จะรอลุ้นเหมือนกันค่ะ

รอพรุ่งนี้อีกวันคะ วันที่26 ป้าแดงจะมา ถ้าไม่มา 27 ตรวจเลยคะ มีลุ้นมากๆ

ใช้ค่ะ ประจำเดือนมาครั้งสุดท้ายก็หยุดกินยา ผ่านไป2อาทิตย์ท้องจ้าาา

ใช้แอฟนี้ค่ะ ประสบความสำเร็จล่าสุดตอนนี้ 9W แล้วค่ะปล่อยมา 1 ปี

ใช้เหมือนกันค่ะแต่ดูวันไข่ตกไม่ได้ ปจด. ไม่มา 2 เดือนแล้ว