6 Các câu trả lời

หมอน่าจะเป็นคนวินิจฉัยนะค่ะ เพราะตอนพี่สาวเราเย็บหมอก้อเป็นคนวินิจฉัยให้พอเย็บแล้วก้อให้นอนอยู่เฉยๆจนคลอด แต่สุดท้ายก้อแท้งเหมือนเดิมค่ะ

เราเย็บอยู่จ้าตอนนี้ หมอจะประเมินให้เองจ้าแม่ ถ้าแม่เคยแท้งมาแล้ว เย็บตอน 17W ตอนนี้ 26 W หล่ะจ้า

แนะนำแม่เข้าเพจนี้เลยจ้า เป็นกลุ่มของคนปากมดลูกมีปัญหาโดยเฉพาะเลยจ้า

แอดไปหลายวันแล้ว​ ไม่มีใครรับเข้ากลุ่มเลยคะ😭

ขอสอบถามค่ะ ที่แท้งมีอาการปวดตรงหัวเหน่ามั้ยค่ะ

ปวดค่ะ​ ปวดเหมือนจะคลอดเลย

เพิ่มเติมนิดนึง​ เราคลอดแล้วค่ะ

แม่คะ @มาทีคะ

เฟสแม่ชื่อไรคะ​ ทักแชทมาได้ไหม​

Câu hỏi liên quan