9 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันเราได้7+3วิคเลือดออกเป็นอาทิตย์ พึ่งไปดูดออกเมื่อวาน หมอบอกท้องลมอาการเหมือนท้องปกติ ตรวจเจอถุงตั้งครรภ์แต่ไม่พบตัวอ่อน มดลูกบีบตัวออกมาเป็นเลือด เลยต้องไปดูดออกที่โรงบาล ปล่อยไว้นานจะเป็นอันตรายต่อแม่ค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแม่ 9 วีค ไม่เจอหมอกลัวจะท้องลม รอนัดตรวจซ้ำอีก2 อาทิตย์ค่ะ แต่แม่ๆหลายคนแนะนำให้เปลี่ยนหมอค่ะ แม่ก็แอบเครียดๆอยู่เหมือนกันค่ะ 😔

ไม่มีค่ะแม่ปกติทุกอย่างเรย แต่แม่ว่าจะลองเปลี่ยนหมอค่ะ

ต้องตามดูเรื่อยกับคุณหมอค่ะ ทางนี้ ท้องได้ 6w-7w มีเลือดออกเป็นสัปดาห์ สุดท้ายท้องลม

ท้องอยู่แล้วมีเลือดออกควรไปหาหมอค่ะ เสี่ยงแท้งคุกคาม

แม่จำปจด แม่นไหมค่ะ ทางนี้ไปตามนัด9+6น้องโตขึ้นเยอะเลย

เสี่ยงท้องนอกมดลูกค่ะ จากประสบการณ์

ค่าเลือดลดนะคะ แต่31ธค ปวดท้อง ก่อน ไปหาหมอ1มกรา 2มกราก็ได้ผ่าเลย

เป็นยูค่ะ ออกมา19วันละ

ตอนนี้ก้อ9วิค ออกตั้งแต่5วิคกว่า ไม่รุจะยังไง รอฟังผลเลือด17นี้ ใช้วิธีจุมฉี่จะขึ้น2ขีดยุแล้ว มันบ่งบอกอะไรไม่ได้ ต้องตรวจเลือดค่ะ หาค่าฮอร์โมนไปเลย ว่ายุที่เท่าไหร่จะไปต่อได้ไหม

ฝากรพ.หรือ คลีนิคค่ะ

ลองเปลี่ยนที่ฝากครรภ์ดูค่ะ

ย้าย รพ.ค่ะ

Câu hỏi liên quan