73 Các câu trả lời

VIP Member

ทุกวันเหมือนกันค่ะ ลูกคนที่สองเเล้วเเต่ก็ยังตื่นเต้นเหมือนท้องเเรกเลยค่ะ

ทุกวันเลยจ้า ตั้งแต่ยังอยู่ในท้องจนตอนนี้ลืมตาดูโลกได้5เดือนแล้วจ้า

เหมือนกันเลยค่ะ อยากรุ้ว่า วันนี้ลูกมีพัฒนาการไปถึงไหนแล้ว 😍😍

ดูแทบจะ 24 ชม. ถ้าว่าง 555

ดูค่ะ แฟนยังบอกว่าเห่อลุกคนนี้มากทั้งที่นี้ก้อท้อง3แล้ว

วันละ4-5รอบจ้า มาดูความเคลื่อนไหวของแต่ละบ้านดเวยจ้า

บ้านนี้คลอดแล้วก้ยังเขาทุกวันเลยค่ะ😊😊😊

VIP Member

เหมือนกันค่ะ เข้ามาแต่ละทีมีความสุขมาก😊❤️

ช่ายยยย ♥️

เข้าดูทุกวันค่ะ คุณแม่อายุครรภ์เท่ากันเลย

กำหนดคลอดหนู 17 กค. ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ทุกวันจ้า นับเวลาถอยหลังเเล้ววว

บ้านนี้ก้ตั้งแต่ท้องใหม่ๆเหมือนกันค่ะ

Câu hỏi liên quan