46 Các câu trả lời

ท้องแข็งบ่อย เจ็บตรงอวัยวะเพศตลอดเวลาเลยค่ะ ยังไม่มีมูกเลือดกับมูกใสค่ะแต่คิดไว้แล้วไม่น่าจะเกินกลางเดือนหน้าแน่นอนค่ะ กำหนด 22 กันยายน 2567

บ้านนี้คิดว่าไม่น่าจะเกินอาทิตย์หน้าเพราะน้องคนโตคลอด 38 + 4 ค่ะ

มีแค่ท้องแข็งบ่อย ยังไม่มีอาการอะไรนอกจากนี้เลยค่ะ ทรมานมากปวดหน่วงบางที เวลานอนพลิกตัวแต่ละทีร้าวไปหมด

เหมือนกันเลยคะ18กันยา

มีมูกเลือดวันนี้ ค่ะ ปวดท้องหายๆ ไปหาหมอ เค้าบอก อาการใกล้คลอดแต่ปากมดลูกยังไม่เปิดนะคะ กำหนด11 กันยาค่ะ

บ้านนี้ยังไม่มีวี่แววว่าจะคลอดเลยค่ะกำหนดคลอด12กันยาแต่ยากคลอดแล้วช่วยแนะนำหน่อยค่ะทำยังไงให้คลอดไว้

มีท้องแข็งเป็นบางที ปวดหน่วงท้องน้อยปวดอุ้งเชิงกรานร้าวไปถึงจิมิเลยค่ะ พลิกตัวหรือขยับตัวทรมานมากเลยค่ะ

บ้านนี้40+6 ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

ปวดหลัง เวลานอนลุกขึ้นลำบาก ปวดสะโพก ลงมาหาต้นขา ปวดอวัยวะเพศ และ ก้น กำหนดคลอด24กันยา นัดผ่า18กันยา ค่ะ

ลูกคนเเรกผ่าค่ะ

ทีม10กันยา ตรวจล่าสุดเมื่อวานผลออกมาคือช่องคลอดยังไม่เปิดค่ะ วันที่9หมอให้เอาของเข้าแอดมิทค่ะ

บ้านนี้มีมูกใสออกแล้วค่ะ มีมูกออกบ่อยมาก ปวดหลังช่วงล่าง ปวดหน่วงจิมิค่ะ กำหนดคลอด8กันยาค่ะ

วันนี้นอนเริ่มปวดท้องแล้วค่ะ ปวดบีบประมาณ1นาทีแล้วคลาย ประมาณอีก5นาทีปวดอีกค่ะ

บ้านนี่พรุ่งนี้คุณหมอนัดติดเครื่องเช็คสุภาพน้องก่อนผ่าเเล้วค้ะ 37w😂 ท้องเเข็งบ่อย+ปวดลงต่ำๆ

ท้องแข็งบ่อยค่ะ มีมูกใส เหมือนมีน้ำซึมๆออกมาด้วย ไม่มีอาการเจ็บท้องค่ะ กำหนดคลอด14กันยาค่ะ😅

วันนี้มีมูกใสออก2ครั้งแล้วค่ะ แต่ปากมดลูกยังไม่เปิด หมอบอกเป็นอาการเตือน กำหนด19กันยา 🥰

Câu hỏi liên quan