16 Các câu trả lời

ตกอยู่ในสถานการณ์เดียวกันเลยค่ะ แอบกังวลอยู่เหมือนกัน แต่ของเราใกล้คลอดแล้ว37+3w

เดี๋ยวรอปรึกษาคุณหมอดูอีกทีจ้า🙏😁😁

VIP Member

ฉีดAZค่ะไข้แตกปวดเนื้อปวดตัวหนักมากจนคิดว่าเข็ม2จะไม่ฉีดละ แต่เป็นไข่แค่1วัน

เราฉีดAZมา เป็นไข้1วัน หลังจากนั้นปกติจ้า ตัวเล็กดิ้นเก่งเหมือนเดิม เรา30วีค

VIP Member

เราฉีด Sinovac ค่ะ ครบ 2 เข็ม ปกติดีทั้งแม่และลูกในท้องค่ะ

เหมือนกันค่ะลูกดิ้นเก่งเหมือนเดิม😁

ไม่กล้าฉีด หมอที่ฝากก้ไม่แนะนำให้ฉีด

ฉีดมาเรียบร้อยค่ะกลัวแต่ก็ฉีด😉😁