171 Các câu trả lời

VIP Member

หมอลองคาดการณ์เล่นๆตามวันแรกของประจำเดือนสุดท้าย 19กันยาค่ะ ยังไม่ได้ซาวด์แบบจริงจังเลย

12ธันวาค่ะ

แม่ๆที่คลอดเดือนกันยาส่วนมากประจำเดือนล่าสุดมาวันไหนค่ะ

บ้านนี้14ธ.ค.ค่ะ 8wแล้ว

20กันยาจร้าา🥰🥰ตอนนี้7wได้ยินเสียงหัวใจลูกเต้นแล้ว

3 กันยา ค่ะ แต่ยังไม่ได้ซาวนะ มีใครวันเดียวกับเราบ้าง😊😊

ประจำเดือนมาวันแรกที่เท่าไหร่ค่ะ ของเรา 27 พฤศจิกา

25 กันยาจ้า บ้านนี้ท้องเริ่มใหญ่นิดนึงแล้วจ้า 🥰🥰🥰

กันยาจ้า!!!!ท้อง3 ได้ 2เดือนแล้ว ท้องนี้ ..โตเร็วมากกก

เหมือนกันเลยค่ะแต่คนแรก มีแต่คนบอกแฝดรึเปล่าท้องใหญ่มาก🤣🤣

6สัปดาห์เหมือนกันค่ะ แต่เรากำหนดคลอด10 ต.ค

เหมือนกันเลยคะ

ท้องได้1เดือนจะยู่ในภาพไหนค่ะคุนแม่

ทีมกันยา/ท้องแม่แม่เริ่มออกกันรึยังค๊ะ

ยังเลยค้า เหมือนคนอวบปกติ😂

22 กันยาค่ะ แต่กลัวจะออกก่อนกันยา