39 Các câu trả lời

2 พ.ค. บ้านนี้น้องเป็นผู้ชายค่ะ ซาวด์รอบเดียวให้เห็นเลยค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้ซาวด์ตั้งแต่น้องได้3-4เดือนค่ะ หมอบอกว่าเป็น ผ.ญ🥰

บ้านนี้ผู้หญิงค่ะ ไปซาวด์มาเมื่อวันที่ 28 ธ.ค. ตอนได้ 20+5 ค่ะ

ตอน20วีคค่ะหมอบอกว่าเป็นผู้ชายค่ะกำหนดคลอด11พฤษภาคม​ค่ะ

20 +5 w น้องเป็นผู้ขายค่ะ ถ่างขาให้พ่อแม่กับป้าหมอเลย

กำหนด2มิถุนายน หมอว่าลูกสาว100%ดูกี่รอบๆก็อ่าขาไห้

บ้านนี้ผู้ชายค่ะ โชว์จู๋ให้แม่เห็นก่อนเลยค่ะ😄😄

บ้านนี้6พค.ซาวด์3รอบ หีบขาไม่ให้ดูสักรอบเลย 🥹

บ้านนี้ได้ลูกสาวคะซาวด์รอบเดียว

บ้านนี้พฤษาจ้าน้องเป็นผู้หญิงจ้า

Câu hỏi liên quan