20 Các câu trả lời

ท้องแรกคะไม่แน่ใจว่าน้องดิ้นเป็นแบบไหนแต่รู้สึกเหมือนมีไรตอดท้องอยู่คะ บางครั้งเหมือนว่าน้องจะถีบท้อง เวลาเอามือทาบก็มีอะไรมาโดนมือตลอดเลยคะ และเหมือนลูกสะอึกด้วย บ้านนี้ก็ได้ผู้หญิงคะ ในสมุดชมพูหมอเขียนกำหนดคลอด4ม.ค66คะ😂

วันเดียวกันเรยแต่ดูแร้ว อาจจะออกก่อนจ้า

หมอนัดคลอด 20 ม.ค 66 เดือนหน้าจะ5เดือนล่ะ รอลุ้นเพศกันของเพื่อนๆ เพศอะไรบ้างเอ่ย

กำหนดคลอด 10 ม.ค. ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ ตอนนี้แม่กินเก่ง คุณลูกก็ดิ้นเก่งค่ะ😄😄

5เดือนค่ะ กำหนดคลอด1มกราคม66 ผู้หญิงค่ะ ดิ้นแรงมากเหมือนไม่ใช่เด็ก5เดือน🤣

คลอดมกราคมเหมือนกันค่ะ18มกราดิ้นแรงเหมือนกันตอดตลอดเวลาเลยค่ะ

ดิ้นเก่งค่ะ แระกะหิวบ่อยด้วยค่ะบ้านนี้

คลอดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้ไปซาวด์แล้วน้องไม่ให้เห็นเพศค่ะ

บ้านนี้รุ้วันที่16เรยค่ะ หมอลงที่ซาว กะเจอเรยจ้า หญิง

ของเราคลอด5มกรา66ค่ะ น้องเป็นผู้หญิงเหมือนกันค่ะแม่ ท้องเเรกค่ะ🥰🥰🥰

นุท้อง2ผู้หญิงค่ะ ท้องแรกผู้ชาย10ขวบแร้ว

หมอนัด 25 ม.ค 66 ไปซาวมาเมื่อวันที่ 17 ส.ค หมอบอก ผู้ชายค่ะ

ดีใจด้วยค่ะ

บ้านนี้24เดือนนี้น้องได้5เดือนกำหนดคลอด11มกราคม66ค้ะ

1 ม.ค. ค่ะ ยังไม่รู้สึกว่าดิ้นเลย ไม่รู้เพศด้วย 🥲

สู้ๆนะคะคุณแม่ มาอัปเดตให้กันฟังบ่อยๆนะคะ

Câu hỏi liên quan