130 Các câu trả lời

ของเราบอกเป็นผู้ชาย เค้าบอกรอซาวครั้งหน้าอีกทีให้แน่ใจ

บ้านนี้หมอนัดออก27เมษาวันที่10พ.ยนัดชาวยังลุ้นเพศอยู่เลย

กำหนดคลอด26เมษา คะ หมอนัดซาววันที่ 12พย.คะ ลุ้นเหมือนกันคะ

15เมษา ทราบเพศแล้วค่ะ บ้านนี้อ้าเลยค่ะ ได้ลูกผู้หญิงค่ะ

ทีมเมษาจ้า ซาวแล้วน่าจะหญิง ดีใจมากเลย ยากได้ผู้หญิง😊

11เมษา หมอนัดซาวด์24พฤศจิกายน แอบลุ้นว่าจะได้ผู้หญิงไหม

ของหนูเดือนกุมภาพันธ์ ยังไม่รู้เพศเลยสงสัยคงขี้อาย

นี่คลอด8เมษา ตอนนี้ยังไม่รู้เลยค่าา อยากรู้มากๆเลย😅

19เมษาจ้า รู้เพศแล้ว ตื่นเต้นมากเพราะเป็นท้องแรก ☺️

18 เมษา รู้เพศ1คนอีกคนยังไม่เห็นงับบบบบ้านนี้น้องแฝด

Câu hỏi liên quan