130 Các câu trả lời

อยากรู้เพศจะแย่อยู่แล้วท้องนี้ลุ้นมากท้อง3แล้วค่ะท้องแรกกับท้อง2ผู้ชายค่ะลุ้นลูกสาวมาก

เหมือนกันเลยค่ะ

15เมษาค่ะ บ้านนี้ตรวจดาวน์เลยรู้เพศก่อนไปซาวน์อีกค่ะ พอวันซาวน์อ้าให้ดู ตอน 15 วีคเลยค่ะ

บ้านนี้กำคลอด3เมษาค่ะยังไม่รู้เพศลูกเลยว่าหญิงหรือชายตอนนี้ท้องได้5เดื่อนเเล้ว

บ้านนี้กำหนดคลอด 13 เมษายน หมอนัดซาววันที่18 พ.ย. ดูความแข็งแรงน้อง นับวันรอเลยค่ะ

23เมษาค่ะ หมอนัดซาววันที่3นี้ค่ะ แต่ยังแพ้ยุเลย ลุ้นยุเหมือนกันว่าจะได้ ญ/ช ค่ะ

12เมษายนจร้าวันที่25ก็หน้าจะรู้ว่าจะได้ลูกสาวหรือลูกชายจร้าอีแม่ลุ้นมากๆๆ

บ้านนี้ 1 เม.ย. ซาวเห็นเพศตั้งแต่ 3 เดือนเลยเพราะ โชว์จู๋เก่งมากจ้ะ แฝดชาย ชาย

VIP Member

เค้า 4 เมษาหมอนัดวันที่ 16 พอดี 20 วีคน่าจะเห็น55555แอบกลัวเขาหุบขาไว้เหมือนกัน

บ้านนี้กำหนด 23 เมษา น้องเป็นผู้ชายค่ะเปิดให้ดูแป้ปหนึ่งแล้วก็ปิดค่ะ

26 เม.ย.ค่ะ ยังไม่ทราบเพศเช่นกันจ้าาาา แต่เจาะเลือดไว้แล้ว รอฟังผลค่าาาา

วันเดียวกันเลยค่ะกับบ้านนี้ คนที่3แล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan