74 Các câu trả lời

บ้านนี้ท้อง3กำหนด22เมษานัดอัลตร้าซาววันที่29นี้แล้วค่ะ

แอบลุ้นกันนะคะคุณแม่ 😊

TapFluencer

เมษาเหมือนกันค่ะ กำหนด 21 เมษา รอลุ้นเพศวันที่ 2 นี้คร้า

แอบลุ้นไปพร้อมๆกันเนอะคะ

บ้านนี้17เมษาจร้า ยังไม่รุ้เพศ รอบซาวตรวจ 2ธันวานี้

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ๆ ไว้ลุ้นเพศน้องกันนะคะ

บ้านนี้ท้องแฝดนัดคลอด 29 เมษา ได้ผู้ชายทั้งคู่เลย😊

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ 😊บ้านนี้อยากได้ลูกสาว แอบลุ้นคะ

29เมษาค่ะ ยังไม่รู้เพศเลย แต่ตัวแม่อยากได้ลูกชาย

ลุ้นกันคะแม่ บ้านนี้อยากได้ลูกสาวได้ลูกชายมา 3 คนแล้ว

29เมษา ยังไม่รู้เพศค่ะ บ้านนี้ท้อง2อยากได้ลูกชาย

ท้องที่ 4 คะคุณแม่อยากได้ลูกสาวแต่ไก้ลูกชาย #ลูกชายคนที่4

1ธ.ค. รู้เพศเหมือนกันค่ะตื่นเต้นมากๆ#ทีมเมษาค่ะ

มาลุ้นพร้อมกันคะ 😊

บ้านนี้กำหนดผ่าคลอดเม ษ.เหมือนกันคะ ลูกชายคะ

คุณหมอเลื่อนซาวด์วันนี้คะได้ผู้ชายคะ

29 เมษาคร๊ เดือนหน้าหมอนัดตรวจละเอียดแล้วคร๊

ดีใจด้วยนะคะแม่แอบลุ้นเพศน้องกันคะ

29เมษาหมอนัดเดือนหน้าจะได้รู้เพศแล้ว🥰🥰🥰🥰🥰

แอบลุ้นเนอะแม่เนอะ