22 Các câu trả lời

ตื่นเต้นแทนเลย. ของเราผ่าวันพฤหัสหน้า ผ่าท้องสองแล้วก็ยังตื่นเต้น. บ้านนี้ดมยาคะ. วิตกจริตเหมือนกัน. กลัวไม่ตื่น5555

VIP Member

บ้านนี้บล็อกหลังค่ะเจ็บตอนบล็อกหลังแต่ก้คุ้มได้เห็นหน้าลูกเร็วหน่อย ท้องที่สองเดือนกันยานี้ก้จะบล็อกหลังค่ะ

บล็อกหลังเราจะเจ็บตอนฉีดยาเจ้าไขสันหลังค่ะแล้วจะชาได้หลายชม. จะไม่เจ็บแผลมาก รมยาตื่นเจ็บมากกกก😢😢😢(โดนทั้งสองแบบ ถ้าเลือกได้ขอบล็อกหลังค่ะ)

บล็อคหลังดีกว่าค่ะคุณแม่ ส่วนใหญ่คุณหมอจะให้บล็อคหลังมากกว่า ดมยาจะมีเอฟเฟคนิดหน่อยกับน้องตอนคลอดด้วยค่ะ

ขอบคุณมากนะค่ะแม่ ตื่นเต้นมากเลยค่ะ

ตื่นเต้นแทนเรยย แม่บ้านนี้ตอนผ่า นอนใม่หลับเรยค่ะตื่นเต้น ดีใจ กัว ปะปนกันหมด #สุ้ๆ ค้ะแม่

บล๊อคหลังค่ะ ไม่เจ็บ เราก็จะผ่าเช้าวันอาทิตย์นี้

สู้ๆค่ะ​ ไม่น่ากลัว​อย่าง​ที่​คิด​ค่ะ

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งน้องเลยนะคะ

ขอบคุณมากนะค่ะ😍

บล็อกหลังค่ะ จะไม่มีผลต่อเด็ก

กี่Wค่ะแม่..ตื่นเต้น😊

บล็อคหลังดีกว่านะคะ

Câu hỏi liên quan