108 Các câu trả lời

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ คลอด30ตุลาคม ยังไม่เห็นเพศเลย

ทีมตุลาจ้าแต่ยังไม่รู้เพศน้องเอามือปิดไว้😅

VIP Member

ทีมตุลาคมค่ะ หมอคอนเฟิร์ม ได้ลูกสาวค่ะ ตอนนี้19w4d

4 ตุลา บ้านนี้แฝด ได้ผู้ชายทั้งคู่เลยค่ะ😅

15ตุลาค่ะยังไม่รุ้เพศเลยน้องไม่ไห้ดูค่ะ 20+3 ค่ะ

17 ต.ค. ยังไม่รู้เพศเลย วันที่9 มิ.ย. นัดซาวแล้ว

คลอด13ตุลาค่ะ ตอนนี้20W5Dค่ะน้องเป็นผู้ชายจ้า

บ้านนี้รอไปซาวด์วันที่4นี้ค้าาา รอลุ้นน

ทีมตุลาค่ะ 21w 2d กำหนดคลอด 9 ต.ค ค่ะ ได้ผู้ชาย

บ้านนี้ 18w6d กำหนดคลอด 24 ตุลาคม ลูกสาวจ้า👼🏻

Câu hỏi liên quan