46 Các câu trả lời

ทีมธันวาคมครบ2เข็มแล้วค่ะมีอาการแค่ปวดแขนเฉยๆๆชิวๆสบายมากไปต่อเลยแม่

บ้านนี้ฉีดสองเข็มแล้วออกเดือนน้าแล้วค่ะก็ไม่เป็นอะไรนะค่ะสบายดีค่ะ

ฉีดครบ2เข็มแล้วค่ะไฟเซอร์กำหนดคลอดธันวาค่ะม่มีอาการข้างเคียงค่ะแม่

บ้านนี้ฉีดซิโนฟาร์มเข็ม 1 เดือนหน้าเข็ม 2 คลอดธันวาเหมือนกันค่ะ

ฉีดต่อค่ะแม่ เราก็ฉีดครบ2เข็มแล้วค่ะ ปวดแค่แขนอย่างเดียวเลย 😊

บ้านนี้ไฟเซอร์2เข็มแล้ว ปกติดีทุกอย่างค่ะ ฉีดไว้ดีที่สุดค่ะ

บ้านนี้ไปฉีดมาไข้จับไม่ได้นอนเลยคร่าเข็ม2ต้องกินยาอยู่2วัน

หมอจะแนะนำให้ฉีดให้ครบโดสก่อนคลอดค่ะลูกจะได้ภูมิไปด้วย

บ้านนี้กลัวยังไม่ฉีดสักเข็มเลย...คนแรกด้วยกังวลมากเลยค่ะ

บ้านนี้ฉีดก่อนคลอดอาทิตย์เดียว ปกติดีค่ะ ไฟเซอ 2 เข็ม