6 Các câu trả lời

บ้านนี้39+6ยังไม่มีมูกหรือน้ำเดินอะไรเลยค่ะ แต่หมอนัดพรุ่งนี้แล้ว แอบกลัวนิดๆ #ท้อง2ค่ะ

วันนี้หมอนัดโดนกระตุ้นปากมดลูกตอนเช้าค่ะ บ่ายมีเหมือนมูกเลือดซึมๆ ตอนนี้กำลังปวดท้องถี่ๆเลยค่ะ แต่ไม่มีน้ำเดิน

บ้านนี้ 39+5 มีมูกเลือด ไม่ปวด ไป ร.พ ปากมดลูกเปิด 1ซม. หมอให้กลับมารอดูอาการที่บ้านจ้า

มดลูดเปิดเซนเดียวกี่วันคลอดพี่

39+1ยังไม่มีอาการไรเลยเหมือนกันจ้า อยากแตกแล้วเหมือนกัน

ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ🥰

VIP Member

เหมือนกันคร้าเหลือเวลาอีก5วัน39+1เเล้ว

กำหนด15พย. อยากเจอแล้วค่ะ ตื่นเต้นมากๆ

ใกล้แล้วค่ะแม่ๆ

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า ✌️

ตื่นเต้นมากเลยค่ะ🥰