23 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้ก้โดนบ่อยๆค่ะ แต่ใม่สนใจค่ะ ขอแค่ลูกในท้องน้ำหนักตามเกณฑ์ก้พอแล้วค่ะ

ไม่ต้องสนใจหรอกค่ะ ถ้าน้ำหนักลูกเราตามเกณฑ์ ทำให้คุณแม่เครียดไปเปล่าๆ

เราก้ท้องเล็กค่ะโดนทักเหมือนกัน ตอนนี้25w+4แล้วค่ะ กำหนดคลอด21กันยาค่ะ

เราก็ท้องเล็กค่ะ แต่น้ำหนักลูกดี ไม่ต้องเคลียดนะค่ะกินตามปกติเลยค่ะ

กำบังคิดอยู่ว่าถ้าโดนทัก คงจะด่าไป 555เป็นหมอหรอคะมาทัก หงุดหงิดแทนค่ะ

จริงค่ะ เบื่อมากๆ ยิ่งหงุดหงิดง่าย5555

เชื่อหมอค่ะ เวลาซาวถ้าหมอบอก นน.น้องตามเกณก็ไม่ต้องเครียดจ้า

บ้านนี้ท้องก็เล็กค่ะหมอบอกลูกเเข็งเเรงเเค่นี้ก็พอเเล้วค่ะ

เราโดนทักยัน 8 เดือน แต่ไม่สนค่ะ นน.ลูกตามเกณฑ์ เราโอเคแล้ว

VIP Member

ท้องเล็กเหมือนกันคะ แต่หมอบอกว่า เด็กเเข็งแรงดี

เหมือนกันเลยแต่ท้องเริ่มออกตอน25วีค