15 Các câu trả lời

สำหรับเรื่องแอดมินในแอปนี้ เราก็แจ้งที่จะแบดผุ้หญิงคนนี้ให้แล้วค่ะ แต่ส่วนตัวเราก็คิดว่านางคงไม่กลับมาแอปนี้อีกหรอค่ะ คงจะไปหาโกงในแอปอื่นๆอีกต่อไป #เรานะจะจำหน้ามันไว้ให้ดี ถ้าไปเจอมันในแอปไหนจะประจานมันไปตลอดเลย จนกว่าอีเวรนี้จะได้รับกรรม

โดนเหมือนกันค่ะ ตู้แช่นม 2500 เขาก็บอกแบบนี้เหมือนกันค่ะ โอนเงินไป พอถามเลขพัสดูก็อ้างโน่นอ้างนี่ ก็บอกให้รอ....ยังมีการบอกอีกน่ะว่า...ถ้าของไม่ถึงจะโอนเงินคืน....ล่าสุดบ็อกไลน์เราเฉยเลยค่ะ... #ไปแจ้งความไว้แล้วค่ะ

คนท้องยังทำกันลง บาปกรรม 😔 ตั้งแต่.ท้อของออนไลน์มา นี่ครั้งแรกเรยคะ

VIP Member

แนะนำฝห้คุณแม่ที่โดนโกงไปแจ้งความไง้ได้เลยนะคะ มีวิธีการแจ้งคงามสำหรับการซื้อขายออนไลน และโดนโกงค่ะ คนแบบนี้ต้องให้กฎหมายจัดการค่ะ ตำรวจหาเจอได้ค่ะ

VIP Member

คนนี้เค้าโกงนะค้ะ แม่ๆในนี้โดนกันค่ะ จริงๆ แอดมินน่าจะบลอคคนนี้ออกจากแอพได้นะค้ะ เพราะคนที่ไม่รุ้ว่านางโกงก้จะสั่งกับนางเรื่อยๆค่ะ

เราแจ้งแอดมินไปแล้ว มันโดนบล็อกไป มันก็อาจจะสมัคบัญชีใหม่มาโกงอีกก็ได้ มันติดเป็นสันดารมันแล้ว

ผมโดนเปลไป 3 พัน ตั้งแต่ครึ่งเดือนก่อน เวรกรรมจริงๆ เสียความรู้สึกมาก คิดว่าจะโดนคนเดียว งามไส้จริงๆ

ยอดเยอะๆ ทั้งนั้นเรย บาปกรรมทำคนท้องได้ลง 😔

เขาบอกเรามีลูก 2 คน คนโตวิ่งได้แล้ว คนเล็กพึ่ง 3 เดือน เราซื้อไปแค่ 300 ตามจนเขาโอนเงินคืนค่ะ

หวังว่าตำรวจสักโรงพักจะมีฝีมือจับมันได้

มิจฉาชีพเยอะจริงๆ ในนี้มีแต่แม่ลูกอ่อนและคนท้อง บาปกรรม

คนนี้อีกแล้ว โดนเยอะมากเลยค่ะ แจ้งความรึยังคะ

VIP Member

เห็นแอปนี้ขายของเยอะมากๆต้องระวังคะ

VIP Member

น่ากัวมาก ใจร้ายอะ ทำได้ไงกะคนท้อง คนลำบาก

😭😭😂เศร้า

Câu hỏi liên quan