17 Các câu trả lời

ขอสอบถามเเม่ๆหน่อยค่ะ เราไปซาวเจอน้องครั้งเเรกตอน7 สัปดาห์ค่ะ เเต่อยากทราบว่ามีใครพอจะทราบมั้ยคะ ว่าตรงวงกลม ถุงๆ ข้างๆ ถุงน้องคืออะไรคะ เเล้วจะอันตรายมั้ยคะ

ปกติค่ะ เราก็ไปซาวครั้งแรกตอน5week ไม่เจอน้องเหมือนกันค่ะ หมอบอกน้องยังตัวเล็กเกินไป ตอนนี้น้องคลอดได้2เดือนกว่าแล้วค่ะ แม่สบายใจได้นะคะ

ขอบคุณมากคะ👍

ปกติค่ะ ของเราไปฝาก6 วีค เจอแต่ถุงค่ะ หมอนัดซาวอีกที10 วีค เจอน้องแล้วค่ะ แม่ไม่ต้องกังวลนะคะ น้องยังเล็กอยู่ค่ะ

ขอบคุณมากคะ🙏🏻

4วีคไม่เจอคะ มาเจอ6วีคคะ ตอนนี้20วีคแร้วคะ น้องอาจเล็กมากจนซาวด์ไม่เจอคะ ท้อง2แร้วคะ😊😊✌️

ขอบคุณมากค่ะแม่🙏🏻✌️

ปกติค่ะ เราก็เห็นแต่ถุง และถุงอยู่ในมดลูก อันไหนไม่แน่ใจ ตอนตรวจ ถามคุณหมอได้เลยนะคะ

ถุงตั้งครรภ์อยู่ในมดลูกปกติค่ะ ขอบนะคะ

TapFluencer

ตอนเรา 5w ก้อแบบนี้เลยค่ะมาเจอน้องพร้อมหัวใจอีกทีก้อ 7w 2d จ้า อดใจรอนิดหนึ่งนะค่ะคุ

ขอบคุณจ้า

ไปตรวจ5week ก็เจอแบบนี้ค่ะ ตรวจใหม่อีกทีตอน7week เจอน้องพร้อมหัวใจ ใจเย็นๆนะคะคุณแม่

ขอบคุณนะคะ

TapFluencer

ปกติน้า เจอน้องกับหัวใจเต้นก็6เกือบ7วีคแล้วคร่า

ขอบคุณมากๆคะ

ปกติค่ะใจเย็นๆ เราไปตอน5w6d ก็เจอแค่ถุงค่ะ เรารอไปอีกที9w

ขอบคุณมากคะแม่🙏🏻💕

ตรวจเจอแค่ถุง กังวลมากเลยค่ะว่าจะท้องลม🥺

Câu hỏi liên quan