20 Các câu trả lời

ท้องอ่อนแท้งง่ายมากๆค่ะเป็นอะไรนิดหน่อยต้องไปนะคะ เลือดออกตอนท้องคือไม่ปกติแล้วค่ะแม่

แท้งหรือป่าวค่ะ เป็นก้อนแบบนี้ 1เดือนยังไม่เห็นตัวเด็กนะคะ มีแค่ถุงตั้งครรภ์

เมื่อเดือนกุมภา​ก้ลงแบบนี้ใหญ่กว่านี้หน่อยสรุปแท้งจ้ะ2เดือน​กว่า​ๆ​

รีบหาหมอด่วนเลยค่ะ อย่ารอนะคะ เสี่ยงภาวะแท้งคุกคามค่ะ

ขอบคุณค่ะ

รีบไปหาหมอเรยคะแม่บ้านนี้ก็เป็นหมอบอกแท้งคุกคาม

ไปหาหมอด่วนเลยคะ ท้องอ่อนๆไม่ควรมีเลือดออกคะ

ควรรีบไปหาหมอค่ะมีสิทธิ์เสี่ยงแท้งคุกคามค่ะ

ไปหาหมอจ้า แล้วแม่เบลอภาพด้วยน๊าา

แท้งค่ะเราก็เคยเป็นก้อนเเบบนี้

ไปหาหมอ ระวังภาวะแท้งคุกคามนะคะ