25 Các câu trả lời

เคยถ่ายเบ่งเมือนกันค่ะ ตอนท้องอ่อนๆ ดีที่ไม่เป็นอะไร ดูในยูทุปเกียวกับคนท้อง เลยรู้ว่าคนท้องไม่ควรเบ่ง เลยไม่เบ่งจนถึงตอนนี้

เคยเบ้งเหมือนกันคะ เบ่งสุดแรง เหมือนจะออกแต่ไม่ ออกคะ สรุปเลยไม่เบ่งแล้วคะเหนื่อย แล้วพอเสร็จปุบทักไปหาน้า แกบอกอย่าเบ่งตั้งแต่วันนั้นไม่กล้าเบ่ง เลยคะ ดีไม่เป็นไรกับเด็กคะ

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคะแม่ ขอให้คุณแม่พักฟื้นร่างกายและจิตใจให้กลับมาเข้มแข็ง และมีน้องใหม่ไวๆนะคะ 🥹❤️

เป็นกำลังใจให้นะคะ เดี๋ยวน้องก็มาหาใหม่นะคะ สู้ๆๆจ๊ะคุณแม่

VIP Member

รีบไปหาหมอนะค่ะ ตอนถ่ายแม่เผลอเบ่งรึป่าวค่ะ

เป็นยังไงบ้างค่ะแม่

TapFluencer

น้องน่าจะหลุดแล้วนะคะแม่ ไปหาหมอยังคะ

หมอว่างัยบ่างค่ะเเม่ขอให้ปลอดภัยน่ะค่ะ

ตอนแม่ถ่ายแม่เบ่งใช่มั้ยคะ ขอให้น้องยังอยู่นะคะ 🫰🏻✌🏻

น้องน่าจะหลุดนะคะ เราเคยเป็นท้องแรกน้องหลุดแบบนี้เลย

เป็นไงบ้างค่ะแม่ ขอให้น้องยังอยู่นะคะ

เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ เราเคยเป็นแบบนี้🤍

มีโอกาสค่ะ เราพยายามมีพสพ. เว้น 2-3 วันค่ะ

รีบไปหาหมอเรยนะแม่

ไปหาหมอด่วนๆเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan