1218 Các câu trả lời

ของเราประจำเดือนขาด 1 อาทิตย์ตรวจเจอเลยค่ะ ตอนแรกไม่ชัวร์ส่วนใหญ่ควรตรวจตอนเช้า แต่เราตรวจกลางคืน 2 ขีดชัดมาก ลองตรวจดูค่ะ ถ้าไม่เจอ เว้นไปอีกสัก 1 อาทิตย์ตรวจใหม่

ของเราขาด3วันไม่กล้าตรวจ มีเลือดสีน้ำตาลออก1หยด นึกว่าป้าแดงจะมา แต่ก้อไม่มา ปวดท้องน้อยหน่วงๆเจ็บน่าอก ไม่เยอะ อยากมีน้องแต่กลัวตรวจแล้วขึ้นขีดเดียว

ตกลงท้องมั้ยค่ะ อาการเหมือนกันค่ะ

รอให้ประจำเดือนขาดค่อยตรวจ จะชัวร์กว่าคะ ถ้าท้อง ขึ้น 2 ขีดแน่นอน แต่ถ้ายังไม่ครบกำหนดประจำเดือนขาด อาจตรวจเจอ หรือไม่เจอ แล้วแต่ปริมาณฮอร์โมนของแต่ละคนคะ

ตรวจหลังไข่ตก 15 วันค่ะ ขึ้นขีดจางๆ แต่ก็ดีใจมากๆเลยค่ะ ตรวจอีกครั้งเมื่อวานก็ขึ้น 2 ขีดชัดกว่าครั้งแรกค่ะ แต่รอบเมนมาวันที่ 22 นี้ ตื่นเต้นเลยแอบตรวจก่อนค่ะ 😁

จ้า.ขอบคุณค่ะ

สอบถามแม่หน่อยค่ะ พอดีตรวจช่วงเช้าขึ้น1ขีดเราก็ไม่ได้เอ๊ะใจอะไรคะ วางทิ้งไว้กลับมาดูอีกทีเห็นอีก1ขีดแต่จางมากๆถ้าไม่สังเกตดีๆ แบบนี้ท้องมั้ยค่ะ

ลองซื้อที่ตรวจมาตรวจดูค่ะ

ของเราเพิ่งตรวจเมื่อวาน ผิดปกติไม่มา1เดือน เลยลองดูเจอ2ขีดคะเข้มมากแต่ไม่ได้อวดรูปเลยพอดีถ่ายไว้มือถืออีกเครื่อง คนแรกตื่นเต้นๆ เพิ่งบอกแฟนเมื่อคืนเอง

ของเราตรวจเจอสองขีดก่อนประจำเดือนมา3วันค่ะ ขึ้นขีดจางๆ พอวันที่กำหนดประจำเดือนมาขึ้นสองขีดเข้มกว่าเดิมค่ะ ขึ้นอยู่กับฮอร์โมนของแต่ละคนด้วยนะคะคุณแม่

สวัสดีค่ะ คือปกติเรา รอบเดือน 28 วัน แต่รอบนี้ มันล่าช้ามา2วันแล้วค่ะ จะมีสิทธิ์ท้องไหมคะ ( เมนส์น่าจะมาวันที่31 มค) แต่ตอนนี้ 4 กพ แล้วยังไม่มาเลยค่ะ

ทางนี้ก็ลุ้นเหมือนกันค่ะ ขาดมา 5วัน อยสกมีน้องมาก🥺 #ขอให้มีข่าวดีนะคะ

บ้านนี้ ซื้อมาตรวจเพราะประจำเดือนขาด2เดือน ไม่เอะใจเพราะปกติมันก้ไม่ค่อยมายุแล้ว แต่หลังๆมีอาการเหมือนแพ้ท้องกินข้าวน้อยลงเลยสงสัย ลองตรวจดู 9วีค+6ค้ะ

ปจด ขาด4วันค่ะ อันแรกตรวจตรงกับวันที่ ปจด ไม่มาจะ2ขีดจางๆหน่อย ไม่แน่ใจหลังจากนั้นอีก2วันตรวจรอบ2ก็เป็นอย่างที่เห็นค่ะ #คุณแม่มือใหม่ทำตัวไม่ถูกเลย55555

Câu hỏi liên quan