1218 Các câu trả lời

ยังไม่ถึงวันที่จะเป็น ปจด เลย แต่เจ็บเต้านมมากกว่าปกติ เลยตรวจดู ลูกคนที่2มาแล้ว 🥰จากที่รอมา1ปีเต็ม

ประจำเดือน​ขาด3เดือนถึงตรวจ​ คิดว่ามาผิดปกติเพราะเคยเป็น แต่​พอตรวจคือทั้งดีใจและทำตัวไม่ถูกเลยคะ

บ้านนี้ประจำเดือนยังไม่ทันขาด แต่มีอาการคลื่นไส้เลยลองตรวจ ขึ้น2ขีดจางๆค่ะ อายุครรภ์ประมาน3สัปดา

ของเราประจำเดือนขาด1วัน ตรวจเจอ 2 ขีด ไปฝากครรภ์คุณหมออัลเตอร์ซาวด์บอกว่าตั้งครรภ์ได้ครึ่งเดือนค่ะ

มีเพื่อนแล้ว

1เดือน ประจำเดือนไม่มาก็ขึ้นเลยค่ะ แต่ตอนซาวจริงๆอายุครรภ์ 2เดือน #คือประจำเดือนล้างหน้าเด็กไปอีก🥳

ครั้งเดียวคะ แค่ครั้งแรกก้ขึ้นเข้มชัดมาก+กับประจำเดือนมา3-4หยดแล้วก้หายไปเดือนนึงเลยตัดสินใจตรวจ

VIP Member

รอบเดือนขาดไป 5 วันคะ เริ่มรู้สึกว่ามีอาการเวียนหัว ปกติประจำเดือนมาตรงคะ เลยลองตรวจดู 2 ขีดเลยคะ

แต่งงานมาจะสามปีแล้วค่ะน้องเพิ่งจะมาดีใจจมากกกค่ะอันนี้ไปซาวกับหมอมาบอกว่า4สับดา5วันค่ะ

ล่าสุดท้องแรก 11วันหลังตกไข่ ท้องสอง ก่อนมีประจำเดือน 1วัน เจอแบบจางๆ วันต่อไปก็เข้มเรื่อยๆ

ปจด.ไม่มา3วัน ตรวจแล้วขึ้น 2 ขีด แต่รู้สึกหน่วงๆท้องเหมือนจะเป็นปจด. นับวันรอน้องมานาน 😍🤩

Câu hỏi liên quan