1218 Các câu trả lời

วันเดียวก็เจอแล้วค่ะ ปกติปจด.มาวันนี้ แต่หน่วงๆท้องน้อยมาหลายวัน เลยลองตรวจสักหน่อย แล้วเด็กน้อยก็มาจริงๆ 😁

เคยมีใครตรวจครั้งแรกแล้วไม่เจอ แต่ตรวจครั้งต่อไปเจอบ้างค่ะ ประจำเดือนขาด 1 วันค่ะ ยังไม่เจอ ลุ้นมากค่ะ รอน้องมา

หลังจากประจำเดือนไม่มา2-3สัปดาห์ก็น่าจะเจอนะค่ะถ้าท้องตรวจตอนไหนก็ท้องค่ะเราตรวจประจำเดือนไม่มา2เดือนก็เจอค่ะ

15 วันหลังไข่ตกค่ะ ขึ้น 2 ขีด ยังไม่ถึงกำหนดรอบเดือนมาวันที่ 23 ม.ค. 63 เลยซื้อหลายๆยี่ห้อมาตรวจอีกก็ขึ้น 2 ขีดเหมือนกัน

ของเราตรวจวันที่ ป,จ,ด จะมาแล้วขึ้น2ขีดตื่นเต้น เลย🥰

ตรวจปัสวะ ตอนประจำเดือน ขาด 2อาทิตย์ คะ เเละ เพื่อมั่นใจ ไปตรวจโรงบาล จะดีสุดนะคะ ถ้าท้อง หมอจะให้ ยาวิตามิน มาทาน

ของเราตรวจก่อนประจำเดือนจะมา2วันค่ะ ถ้าท้องย้งไงก็ขึ้น2ขีดค่ะ เราไปหาหมอเเล้วถึงจะรุ้ว่ากี่เดือน กี่สัปดาค่ะ

ของเราตรวจ*ก่อน*ถึงรอบเดือน 3 วัน ขึ้นสองขีดจางๆค่ะ (จางแค่ไหนก็ท้องค่ะ) แต่แต่ละคนฮอร์โมนขึ้นช้า/ไวต่างกันนะคะ

บ้านนี้ยังไม่ถึงเวลาที่ประจำเดือนมาแต่ลองซื้อมาตรวจดูปรากฎว่าขึ้น2ขีดจางๆ ท้องประมาณ2-3วีคแล้วค่ะ

ส่วนประจำเดือนขาดมา5วันตรวจเมื่อเช้าขึ้น2ขีดนี่ซื้อมาอีกอันจะตรวจเช้านี้เพื่อความชัว#ตรวจรอบแรกเมื่อเช้า

VIP Member

บ้านนี้ตรวจไม่เคยขึ้นเลยคะ ช่วงนั้นประมาณ2-3สัปดาห์ ก็เลยคิดว่าไม่ท้อง สักพักมาป่องเลยไม่ต้องตรวจแล้ว5555

Câu hỏi liên quan