118 Các câu trả lời

ใส่มาตลอดตั้งแต่เริ่มท้องค่ะ เวลาอยู่บ้านก็ใส่แบบสบายๆ ออกไปธุระก็ใส่เรียบร้อยหน่อย

Super Mum

บ้านนี้เริ่มตอน 4 เดือนค่ะ ท้องยังไม่ออกแต่พยาบาลบอกให้ใส่ได้แล้วค่ะ ปกติชอบใส่กางเกง

10วีคอยากใส่แล้วค่ะแต่เขิน สายตาคนรอบข้าง เลยยังไม่กล้าใส่ออกนอกบ้าน ใส่นอนไปก่อน😁

ตอนนี้17วีคท้อง(พุง)ใหญ่มากใส่ชุดคลุมตลอด

บ้านนี้ไม่เคยใส่เลยคะชุดคลุมท้อง แต่จะใส่เป็นกางเกงและเสื้อสำหรับคนท้องอยู่คะ

3 เดือนค่ะ ใส่ไปทำงาน แต่อยู่บ้านจะใส่เสื้อยืดกางเกงปกติ แม่ไม่ชอบใส่กระโปรง 😂😂

เราไม่ได้ใส่เลยทั้ง2ท้อง เคยลองใส่ละเหมือนคนแก่ไม่สวย เลยใส่ชุดปกติที่เคยใส่😂

6เดือนแล้วยังไม่ใส่เลยค่ะ ไม่ชิน555 แต่จะใส่พวกมินิเดรสที่เคยซื้อมามากกว่านะคะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-150683)

VIP Member

ใส่แค่ตอนไปหาหมอค่ะ อยู่บ้านชอบใส่เสื้อตัวใหญ่ หางเกงขาสั้นหลวมๆ สบายดีค่ะ

บ้านนี้ใส่ตังแต่5เดือนค่ะใส่แค่เวลาไปหาหมอด้วย แม่บ้านนี้ไม่ชอบใส่กระโปรง

Câu hỏi liên quan