55 Các câu trả lời

บ้านนี้ก้ม่รอดเหมือนกันแตกแบบนี้เรยเหลืออีก5วันคลอดพึ่งมาแตก🤣😂😂

5555เกือบจะร้องให้อุส่าดีใจว่าม่แตก-

บ้านนี้ใช้ออยกับวาสลีนท้องไม่แตกไม่ลายปกติจ้าขีดดำไม่ขึ้น

โชคดีจังเลยแม่ อิอิ

บ้านนี้ใช้นีเวียกะปุกสีน้ำเงินกับน้ำมันมะพร้าวสกัดเย็นค่ะ

ใช้นีเวียกับออย แต่เอาไม่อยู่ 55555

บ้านนี้แตก 4วันก่อนคลอด (คลอด38+2) สภาพหลังคลอดเหมือนในภาพเลย

มองท้องตัวเองละใจหายมาก 😌

บ้านนี้ทาเช้าเย็น คิดว่าจะรอด มาแตกเอาโค้งสุดท้ายเลยค่ะ

สงสัยต้องทา91อี แทนแล้วค่ะแม่ รักษารอยแตกดีกว่า กันยังไงก็เอาไม่อยู่

บ้านนี้ก้อแตกแบบนี้คร่าครีมอะไรก้อเอาไม่อยู่แร้วจร้า

😭😭

เดือนสุดท้ายเหมือนกันจ้ายังไม่แตกกลัวแตกตอนไกล้คลอด

บ้านนี้จะคลอดเดือนหน้ายุแล้ว เพิ่งมาแตก55555

ถึงทาก็แตกจ้านี่ท้องแตกตอน7เดือนขนาดไม่เกายังแตกเลย

นั่นสิแม่ 😌

VIP Member

ครีมดีแค่ไหนก็แตกค่ะ เพราะท้องเราขยาย ลูกตัวโตขึ้น

5555+ บ้านนี้มาแตกตอนใกล้จะคลอด

บ้านนี้แตกตรงสะโพกตอนใกล้คลอดแล้ว เผลอเกา

ยังดีนะคะสะโพก อิอิ